Lọc dữ liệu từ Excel vào phần mềm kê khai thuế P2d, khi được khi không

• Thread starter tina_bich
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

tina_bich

Trung cấp
8/4/07
143
0
16
TP.HCM
Các bác ơi! hiện em đang thử lọc dữ liệu từ excel qua P2D nhưng có khi được khi không. VD: Bảng kê 02 em lọc thử 1 lần sau đó em giữ nguyên dữ liệu cũ chỉ đổi tháng và năm thì lại không lọc được -> nó báo là "Bảng kê này đã được nhập, bạn có muốn xem bảng kê này không?" -> em click vào đồng ý nhưng không thấy gì hết. Em cũng không hiểu sao nữa, em chỉ mới làm lần đầu, mong các bác hướng dẫn thêm.
Thanks! Thanks! Thanks!

Khóa học Quản trị dòng tiền
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Các bác ơi! hiện em đang thử lọc dữ liệu từ excel qua P2D nhưng có khi được khi không. VD: Bảng kê 02 em lọc thử 1 lần sau đó em giữ nguyên dữ liệu cũ chỉ đổi tháng và năm thì lại không lọc được -> nó báo là "Bảng kê này đã được nhập, bạn có muốn xem bảng kê này không?" -> em click vào đồng ý nhưng không thấy gì hết. Em cũng không hiểu sao nữa, em chỉ mới làm lần đầu, mong các bác hướng dẫn thêm.
Thanks! Thanks! Thanks!

bạn nên xem lại cách thức nhập của mình đã đúng tháng kê khai chưa? Bạn ở quận mấy vậy? Nếu gần mình sẽ ghé sang xem và chỉ cho bạn chổ sai nhé. Đôi khi lên máy thì mới nhìn ra được.

T

tina_bich

Trung cấp
8/4/07
143
0
16
TP.HCM
Nhà mình ở Q.6 bạn à, mình không hiểu sao mình lọc lần đầu thì được nhưng bây giờ làm lại thử thì không được, mình làm đối với bảng kê 02,03,05 nhưng đều toàn báo như thế. Nếu không tiện bạn có thể cho mình nick chat để khi cần mình hỏi bạn nhé?

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Nhà mình ở Q.6 bạn à, mình không hiểu sao mình lọc lần đầu thì được nhưng bây giờ làm lại thử thì không được, mình làm đối với bảng kê 02,03,05 nhưng đều toàn báo như thế. Nếu không tiện bạn có thể cho mình nick chat để khi cần mình hỏi bạn nhé?

bạn có thể gửi mail cho mình qua địa chỉ hdbduc@yahoo.com, nói rõ quá trình làm nha, mình sẽ sửa cho. Quận 6 là ở đường nào thế? Bạn còn lưu lại cuốn hướng dẫn của Thuế phát không?

T

tina_bich

Trung cấp
8/4/07
143
0
16
TP.HCM
Thanks hai bạn nha. À, nhà mình ở đường Tân Hòa Đông đấy bạn, mình mới tập làm nên đĩa P2D cũng chỉ mượn thôi rồi về cài vào máy mà làm, còn cuốn hướng dẫn gì đó thì mình không có bạn à.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA