Chúc mừng sinh nhật em ngoc

• Thread starter cam_to_80
  • Ngày gửi
kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Thêm một lời chúc nữa emngoc nhé, chúc emngoc hạnh phúc và có nhiều niềm vui mới ! :bia :bia

Khóa học Quản trị dòng tiền
E

em ngoc

Guest
14/4/04
38
0
0
42
Viet nam
Truy cập trang
Ơ mà coralmoonlight ui, u chúc em ngọc và........ gì nữa thế??? hờ hờ, nói đi, đừng........thế, đau tim lắm, hờ hờ. :chuoi :chuoi :chuoi
Suongdem à, một phần bánh kem lúc nào cũng để dành sẵn cho suongdem đây này....... :bia
Thanks 7ngọn đèn: hì, lỡ em ngọc thổi lộn nến thì có sao ko vậy???hì. :thank
Em cảm ơn anh chuột ạ, hờ hờ, vẫn còn bánh “anh” ạ, em phần riêng cho “anh” đây lày, hờ hờ..... :bia
Híc, kitten yêu quý, chị luôn làm em ngọc cảm thấy muốn khóc,thanks :thank

T

teppi

Sơ cấp
21/6/04
45
0
6
Truy cập trang
Trời, bi h mới bít . Thêm một lời chúc muộn nữa emngoc nhé.
Chúc emngoc luôn luôn vui vẻ , hạnh phúc và gạp nhìu may mắn .
Ờ muh còn bánh kem ko vậy emngoc ? Chắc là hít rùi huh hichic
:bia :bia :bia :bia

E

em ngoc

Guest
14/4/04
38
0
0
42
Viet nam
Truy cập trang
thanks teppi nhiều, em ngọc mong luôn được đọc những bài thơ thật hay của teppi nhé :thank :bia :bia :bia

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Hơi muộn một chút chắc mọi người không trách mình chứ nhỉ?
Chúc Emngoc thắng lớn cái gã Cam_to kia trong mọi cuộc cãi vã nhé, cố lên có Anh sau lưng Em rồi (không chỉ có Kitten đâu) :D

E

em ngoc

Guest
14/4/04
38
0
0
42
Viet nam
Truy cập trang
hờ hờ, thanks kiu fooly_kid nhé, phen này anh cam to lại thua chắc rùi, fooly_kid siêu thế mà lại ủng hộ mình, hi hi, anh tiêu tùng rùi, ới anh cam to ơi......
ơ thế fooly_kid ra học rùi à, thấy lần trước bảo về nhà muốn lên mạng phải đi dững 20km thấy thương quá, hì hì.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Này em ngoc và fooly_kid lại doạ tôi hử !
Thế lại không nhớ đợt trước liên kết với bác hóng hớt đánh tôi vừa bị tôi đánh trả 1 cái đã lăn ra khóc mà chưa nhớ hả !

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Anh cam to yen tam, tuy em tai mon suc mon nhung em xin lien thu voi bac.
To em ngoc: Chuc chi them 1 tuoi moi hanh phuc va thanh dat.

E

em ngoc

Guest
14/4/04
38
0
0
42
Viet nam
Truy cập trang
To anhlaanh: sao lại thế hả em, chả đứng về phía chị thì thôi anh cam to mạnh thế rùi em lại còn đứng về phía anh ấy, hi hi, em không thấy là chị luôn bị anh ấy doạ khóc suốt ngày à, hu hu, chả thương chị thì thôi còn đứng về phía “đài địch”, em nhớ đấy nhé, hôm lào gặp mặt chị không tha em đâu.
Xin nhận lời chúc mừng của em, thanks nhiều.

To anh cam to: anh thông cảm, em có cái tính hay quên, chả để bụng cái gì, cười hi hi một lúc là quên ráo cả. ơ, thế ra là mình ngã lăn ra khóc à, hay nhỉ, hì hì, lần này có fooly_kid ứ thèm khóc nữa.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Em yên tâm đi, anh tuy không có tài "ném củ đậu" bằng Cam_to và honghot tuy nhiên anh được cái to xác mình anh đã đủ để "lấy thịt đè người" rồi nên cứ để anhlanh đấy anh xử lý cho, còn em cố gắng liên kết với bác honghot để nhận sự hỗ trợ nhé. Hy vong là offline có thể hạ đo ván Cam_to :D :p

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA