Giá chứng khoán theo ngày

• Thread starter dragon76
  • Ngày gửi
dragon76

dragon76

Cao cấp
12/3/04
257
2
18
Cho hỏi các nhà đầu tư chứng khoán, có trang web nào cung cấp giá chứng khoán theo ngày không để mình có cơ sở tính giá tham chiếu của chứng khoán sau ngày giao dịch hưởng quyền mà mình vừa tìm thấy cách tình trên mạng đó mà. Thanks a lot :friend:

Khóa học Quản trị dòng tiền
kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
coi giá theo ngày thì web nào về CK cũng có, Bổ sung thêm 2 con nữa:
+ http://www.bsc.com.vn
+ http://www.vse.org.vn -> con này coi giá trực tuyến rất tốt
Các bác thấy CP nào ngon ăn chỉ em với :bigok: :dzo:
Hic con Sao Thái Bạch xuống quá !!!!!!!!! :alcon: :alcon:

dragon76

dragon76

Cao cấp
12/3/04
257
2
18
Có thể do cách trình bày của mình chưa rỏ, chứ mình muốn coi giá của các ngày khác nhau trong quá khứ ( có một sự thống kê của admid của trang web thì mới được) ví dụ hôm nay là ngày 22/06 mình muốn xem lại bảng giá chứng khoán của các ngày 14/06 hoạc 15/06 đó mà, chứ các trang web các bạn cho mình đã biết rùi:pepsi:

Sửa lần cuối:
L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Có thể do cách trình bày của mình chưa rỏ, chứ mình muốn coi giá của các ngày khác nhau trong quá khứ ( có một sự thống kê của admid của trang web thì mới được) ví dụ hôm nay là ngày 22/06 mình muốn xem lại bảng giá chứng khoán của các ngày 14/06 hoạc 15/06 đó mà, chứ các trang web các bạn cho mình đã biết rùi:pepsi:
Ủa , bạn kidmandang cũng chơi STB hả, vậy mình cùng xuồng rồi, mình cũng ôm một mớ nè, hehehe:bigok:
Hầu như website của các cty chứng khoán đều thống kê, bạn chịu khó lục lọi trong mấy tiểu mục của nó sẽ thấy ngay mà.

www.vietnamstock.com --> khá colourful!:inlove:

dragon76

dragon76

Cao cấp
12/3/04
257
2
18
Thanks nhiều, đúng là cung cấp những thông tin mình đang tìm:friend::banana::banana::banana:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA