Quy định hạch toán

• Thread starter hongvan109
  • Ngày gửi
H

hongvan109

Guest
6/11/05
10
0
0
tp.hcm
Chào các bạn,

Mình xin hỏi ý kiến các ban về việc lập quy định hạch toán chung cho các nghiệp vụ phát sinh theo hoạt động kinh doanh của công ty. Các bạn có ai từng làm qua chưa ạ..... nếu có thể cho mình tham khảo với...... thanks all....

Khóa học Quản trị dòng tiền
Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
Chào các bạn,

Mình xin hỏi ý kiến các ban về việc lập quy định hạch toán chung cho các nghiệp vụ phát sinh theo hoạt động kinh doanh của công ty. Các bạn có ai từng làm qua chưa ạ..... nếu có thể cho mình tham khảo với...... thanks all....

Hì, hì ... bạn nên đi học một khóa về kế toán thui...., dù trên Web KT đầy những bậc tiền bối lão luyện trong nghề chắc cũng ko có ai hướng dẫn hết được cho bạn đâu.

D

Dongst2006

Guest
3/4/07
55
0
0
47
Tp Ho Chi Minh
Chào các bạn,

Quy định hạch toán là sao? Khi học kế toán thì chi phí nào dùng cho bộ phận nào thì hạch toán vào bộ phận đó, nếu 1 chi phí cùng liên quan đến nhiều bộ phận thì phân bổ, mình không hiểu bạn nói QĐ hạch toán chung là sao.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA