Hóa đơn hết giá trị sử dụng

• Thread starter mingoan
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

mingoan

Trung cấp
9/4/07
57
1
6
Trái đất
Anh chị cho em hỏi là như thế nào để biết hóa đơn hết giá trị sử dụng. Em cám ơn

Khóa học Quản trị dòng tiền
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Anh chị cho em hỏi là như thế nào để biết hóa đơn hết giá trị sử dụng. Em cám ơn

Trời,:wall: :wall: :wall: hết giá trị sử dụng đã nói lên ý nghĩa của nó rùi mà mingoan.:wall: :wall: :wall:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Mình chưa hiểu ý của bạn: Hết giá trị sử dụng là HD sểi quá cũ theo thông báo của Cục thuế hay hóa đơn để lâu quá thời hạn thanh toán...

vuint

vuint

Trung cấp
Hóa đơn hết gt s­ử dụng là hóa đơn cục thuế đã thông báo là ko còn sử dụng nữa đã làm biên bản thu hôi`
mà bạn vô tình ko biết bạn vẫn sử dụng. nếu nghi ngờ ko biết hóa đơn mình đang sử dụng bạn lên cơ quan quản lý thuế hỏi ngay cán bô thuế.

P

phongmlg

Trung cấp
12/6/07
123
2
18
HCMC
Có nhiều trường hợp để cho hóa đơn hết giá trị sử dụng, chẳng hạn như công ty bạn đang sử dụng hóa đơn có Xê ri : LK/2007N đang đến số 30949 thì cuốn hóa đơn có Xê ri : LK/2007N có số từ 30851 đến số 30900 mà chưa sử dụng sẽ không có giá trị,...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA