Báo cáo kết quả hoạt động kinh doanh lỗ

• Thread starter a bit something
  • Ngày gửi
A

a bit something

Guest
26/5/07
12
0
0
40
Tp HCM
:pepsi: Chào các anh chị !

Cho em hỏi là doanh nghiệp tư nhân, Cty TNHH, CN Cty TNHH thì được báo lỗ (từ khi mới thành lập) trong vòng bao nhiêu năm liên tiếp?

Khóa học Quản trị dòng tiền
Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
Cám on 7 bạn rk106 nhé!

- Hãy coi chừng !!! vì bạn rk106 dựa vào thông tin bạn đưa ra là hai từ :BÁO LỖ đấy.

- Có thể ý bạn muốn hỏi là Phụ lục 01 V/V K/C lỗ phải ko ?

quynhtrangone

quynhtrangone

Cao cấp
17/9/08
337
2
16
TP Ha Long
Chỉ hai năm liên tục thôi là cơ quan Thuế nhắc nhở bạn đấy. Nếu là hoạt động đầu tư lâu dài phải có thuyết minh cụ thể trong Báo cáo tài chính.

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
:pepsi: Chào các anh chị !

Cho em hỏi là doanh nghiệp tư nhân, Cty TNHH, CN Cty TNHH thì được báo lỗ (từ khi mới thành lập) trong vòng bao nhiêu năm liên tiếp?

Chỉ có thể là 3năm thôi nhé . Nếu còn tiếp tục thì xin luôn giải thể :angel:

T

thanhhung

LQT
Chỉ có thể là 3năm thôi nhé . Nếu còn tiếp tục thì xin luôn giải thể :angel:
Vậy công ty em mới thành lập, ngành ghề kinh doanh là xây dựng các công trình xây dựng của em đều 4 năm mới xong và hợp đồng là khi nào xong mới thanh toán và xuất hoá đơn ===> 3 năm đầu em lỗ. Có được không vậy bác?

Mà bác nói chỉ lỗ 3 năm thì chổ nào nói thế vậy bác?

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Vậy công ty em mới thành lập, ngành ghề kinh doanh là xây dựng các công trình xây dựng của em đều 4 năm mới xong và hợp đồng là khi nào xong mới thanh toán và xuất hoá đơn ===> 3 năm đầu em lỗ. Có được không vậy bác?

Mà bác nói chỉ lỗ 3 năm thì chổ nào nói thế vậy bác?

Em nói là chỉ có thể pác ạ !:eek:know:pác hiểu kĩ hơn là có thu mà lỗ thì mới nói chuyện nhé ! Còn pác không tin cứ đi báo lỗ xem pác thuế có ròm ngó gì không nhé :two:
Trường hợp của pác thì được đó !:beernow:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA