Mỗi tuần một chuyên đề

Các bác Mod đi đâu hết rồi

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Chào các Bác!

Không hiểu sao kể từ khì Anh Sans nói lời chia tay cùng WKT thì cũng là lúc bắt đầu thấy vắng.
Sự có mặt gần như cùng lúc của 3 chàng Hóng hớt (12/07), Nedved (14/07) và namtt (15/07). đã làm cho WKT có sôi lên đôi chút. Hình như lúc bác Sans ra đi cũng là lúc 2 bác Nedved và namtt không thấy nữa, chỉ có bác Hóng hớt là còn ở lại.
Dạo này điều mình nhận thấy là mật độ post bài rất chậm đôi khi cả tiếng đống hồ không thấy ai post thêm bài nào.

Vậy để đở thấy buồn và vắng đặc biệt là như 2, 3 hôm nay, mình thấy các bác mod nên xem lại và có các biện pháp khắc phục.

Không biết có phải em rảnh quá hay không nữa.

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
CNN cũng không rõ, nhưng CNN nghĩ là mật độ post bài thì fr nào cũng thế, có lúc dày lúc mỏng, cũng chưa phải đáng lo lắm. Hy vọng sang tuần tới sẽ khác hơn!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Bạn phải thông cảm chứ . mỗi người còn phải lo công việc hiện tại của mình nữa chứ (kiếm cơm á), chứ trong giờ làm mà online liên tục thì cũng hơi phiền đấy :chuoi :chuoi

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Nếu bạn làm kế toán thì để ý nhé, đầu tháng và cuối tháng các mem nhà ta bận túi bụi luôn, chắc vì thế nên không có nhiều thời gian mà

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Các bạn thông cảm, hiện nay mình và VNgeek đang đầu tư thời gian vào cài đặt chỉnh sửa cho forum mới, các MOD khác vẫn hoạt động, nhưng quan trọng là sự hiện diện của các thành viên.

Rất cảm ơn bạn đã quan tâm tới diễn đàn.

N

NTV

Guest
Nghe nói OverAC online ngay cả trong giờ làm việc nên thấy trống vắng là phải rùi, chẳng bù cho mình chỉ online buổi tối tại nhà.

H

hong hot

Cao cấp
Hóng hớt báo cáo là tuần vừa rồi đi du lịch nên không lui tới thường xuyên được. Trước khi đi đã post bài "bằng chứng nào là tin cậy" cho anh em kế toán - kiểm toán cãi nhau mà toàn thấy dân (hình như là kiểm toán) tham gia, mấy bác ở trên có ai làm kế toán thì vào xem hộ cái.

Ờ mà hôm nay mới nhìn thấy bác HP có quả tai hơi to đấy, chắc sắp có tí chức sắc hay sao ấy nhỉ?

N

NTV

Guest
Có thể HP thường hay bị sếp kéo tai từ phía sau vì online trong giờ làm việc
:leu:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA