Đăng ký tham gia cổ zủ bóng đá nào

• Thread starter levy
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
ngắm thì ngắm, nghía thì nghía nhưng ngắm có lúc đá có khúc! đá trong quả đá ngoài vài ba quả cho đã
Ẹc ẹc.......

Khóa học Quản trị dòng tiền
Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Ờ ờ được được... nhưng mà... a ha... chỉ sợ đội nhà lo gìn, lo giữ, lo ngắm, lo nghía hỏng chịu đá thì...... thua!
lo ngắm, lo nghía thì ở nhà, còn lên đó thì cho mí anh đội kia nghía vì đội mình dùng mĩ nhân kế mà, để đội ý ko lo đá ===> thua trận
:cool2:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Muốn đá, muốn đấm,ngắm, nghía, gì cũng được cả, nhưng mà cố gắng phải dành thắng lợi cho đội nhà chứ lo ngắm nghía ko đá banh là ko đc đâu.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Muốn đá, muốn đấm,ngắm, nghía, gì cũng được cả, nhưng mà cố gắng phải dành thắng lợi cho đội nhà chứ lo ngắm nghía ko đá banh là ko đc đâu.
Em lo xa quá rồi em ui. Nhìn những đôi chân siêu... của đội chúng ta là biết òi khỏi cần phải lo lắng nữa chi cho mệt em ơi. Chuẩn bị tinh thần cổ vũ cho trận chiến... bọt bèo thoai! Nà nà nà ná na nà na na :dance2:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Trận này chắc thắng rùi! ai muốn đặt cược thì nhảy zô! tui làm chủ cái!
Đặt 1 chiếc dép... sứt quai đêeeeeeeeeeeeê!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Chấp nhận! nếu thắng tui sẽ trả lại 1 chiếc zớ rách nát
Ơ cái thằng em này! Già đầu roàiiiiiiiiiiiiiii nên ra ngõ mà ve vãn mí em gái tre trẻ xinh xinh, kêu gọi mí em ấy CN đi cổ vũ đấm đá cho chứ ngồi đây mà ăn miếng trả miếng với bà chị già này thì.... biết tới đời nào..... hả em?! :wall:

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Ơ cái thằng em này! Già đầu roàiiiiiiiiiiiiiii nên ra ngõ mà ve vãn mí em gái tre trẻ xinh xinh, kêu gọi mí em ấy CN đi cổ vũ đấm đá cho chứ ngồi đây mà ăn miếng trả miếng với bà chị già này thì.... biết tới đời nào..... hả em?! :wall:

Chị lét mà già gì! còn trẻ chán
Chuyện ngày mai ngày mai tính, hi hi

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Chị lét mà già gì! còn trẻ chán
Chuyện ngày mai ngày mai tính, hi hi
Ừ thì còn trẻ nên nó mới chán đấy đây này! Thôi thì làm bà già YAMAHA cho nói dzui, cho nói iu đời để còn iu người nữa chứ lị! Khẹc khẹc đời có mấy khi...... nhờ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA