Phương pháp học online ACCA trên Webketoan

• Thread starter ketoan@
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Đây là quy định cho việc học ACCA trên Webketoan.

Phần này là phần hướng dẫn chung và qui định của ketoan@ cho các học viên.

Trước hết đây là lớp học của các bạn, các bạn mới chính là người quyết định sự thành công của việc học.
Hình dung các bạn là 1 nhóm khách "du lịch" cần đi "tham quan" hai kỳ quan 1.1 và 1.2 của ACCA. Đi đâu, như thế nào, nhanh hay chậm là tùy vào cả nhóm.
Ketoan@ chỉ là 1 hướng dẫn viên bé tí, lọt thỏm giữa đám đông thành viên wkt từ đủ cả 3 miền Bắc, Trung, Nam.

Vậy việc học sẽ thế này.
Trong tay các bạn đang có cuốn Textbook mà ketoan@ sẽ dùng để hướng dẫn môn 1.1.
Việc trước hết các bạn phải làm là ĐỌC.
Đọc thế nào thì mời bạn vào ĐÂY

Yêu cầu:
Các bạn phải tự viết được tóm tắt của từng chương rồi gửi những gì bạn viết được đó cho ketoan@ (vvmm143@yahoo.com)
Sau khi nhận được ít nhất 5 bản tóm tắt của các học viên, ketoan@ sẽ tổng hợp chương đó và tạo riêng 1 thread cho chương đó. Sau đấy các bạn sẽ nối tiếp bằng các phần thắc mắc, tranh luận của mình về nội dung chương đó. Mọi người tự do trao đổi, và ketoan@ sẽ làm người điều tiết và chỉ đạo chung các tranh luận, giải đáp thắc mắc (hì... hơi to mồm tí...... chỉ sợ có thắc mắc gì đó "kinh dị" thì chắc ketoan@.... thua).

Cứ 6 tháng 1 lần - ăn theo ACCA - tôi sẽ lấy đề thi mới nhất về cho các bạn làm, Sau khi ACCA công bố đáp án, tôi sẽ "chấm các bạn". Ai pass thì tôi sẽ PUBLIC trên bảng tin. và tôi sẽ công bố 3 người có điểm cao nhất, xuất sắc nhất.
Ban quản trị sẽ trao giải thưởng xứng đáng cho 3 người đó, gọi là;
1- Trạng nguyên = Gold Medal
2- Bảng nhãn = Silver Medal
3- Thám hoa = Bronze Medal

Vậy;
CÁC BẠN BẮT ĐẦU ĐI
TÔI GIAO TIẾN ĐỘ LỚP HỌC CHO CÁC BẠN - NHỮNG NGƯỜI CHỦ CHÍNH CỦA LỚP HỌC ACCA ONLINE TRÊN WEBKETOAN.

KETOAN@

Khóa học Quản trị dòng tiền
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA