Báo cáo thực tập tổng hợp... các bác giúp em với

• Thread starter ketoan_king
  • Ngày gửi
K

ketoan_king

Guest
10/10/06
67
1
8
37
Quy Nhơn xì ti
Em năm nay vừa hết năm 3, hè này em có đợt kiến tập và phải viết báo cáo thực tập tổng hợp... Thế nhưng tới giờ em vẫn chưa biết phải viết như thế nào:wall: (trong hướng dẫn của trường em thì nội dung của báo cáo bao gồm: tìm hiểu hình thức ghi sổ của dn sau đó từ số liệu đó ghi sổ bằng các hình thức còn lại, nhận xét về các hình thức ghi sổ... ). Các hình thức ghi sổ này thì em có học rồi nhưng đó chỉ là trên lý thuyết, chưa bao giờ thấy trên thực tế nó thế nào nên các bác có ai có một số mẫu (đã ghi số liệu) thì gửi lên đây cho em vài cái để em tham khảo.
Nhân tiện có bác nào có tập báo cáo thực tập tổng hợp gửi luôn cho em một cái để em lấy mẫu làm.

Rất mong sự giúp đỡ nhiệt tình của các bác. Em cảm ơn các bác nhiều lắm lắm.:dzo:

Các bác có thể gửi lên đây cho mọi người cùng xem hoặc gửi thẳng vào hòm thư của em cũng được.

My mail: vudinhluan@gmail.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

doramon ae

Guest
11/12/06
4
0
0
Hà Nội
Các anh chị à, em đang đi kiến tập ở một công ty khí hóa lỏng miền bắc, đến tháng 7 này công ty ấy sẽ chuyển đổi thành công ty cổ phần. Bọn em phải tìm hiểu các phần hành của công ty nhưng em không biết mỗi phần hành phải viết những gì cả. Các anh chị có thể gợi ý cho em một chút được không ạ?

K

ketoan_king

Guest
10/10/06
67
1
8
37
Quy Nhơn xì ti
Các bác vào đây giúp chúng em đi, em sắp phải viết báo cáo roài!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA