Forums ngày ấy và bây giờ

• Thread starter Rua Diu Dang
  • Ngày gửi
Trương Lan

Trương Lan

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
21/10/15
826
315
63
Thời đầu bắt đầu vào nghề, em biết WKT trước và giờ vẫn duy trì thói quen vào diễn đàn.
So với FB hay Zalo xử lý các sự vụ mì ăn liền thì em thích diễn đàn hơn.
Đặc biệt ở khoản lưu trữ và tìm kiếm thông tin.
Giờ có những vấn đề cần tham khảo em thường chọn gg rồi vào diễn đàn đọc lại các tình huống của các anh chị đi trước.

Khóa học Quản trị dòng tiền
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
@pnphuong: Anh đặt pass tên người yêu cũ thì sao chả chuẩn. hii

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
@pnphuong : Là hàng xóm của nhau nên mới đoán chuẩn thế được anh ạ. hii

• Haha
Reactions: HaiTam and MINA
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
B

Banh203

Sơ cấp
17/1/22
16
11
3
Rất mừng vì còn nhiều người vẫn tâm huyết với diễn đàn.

• Like
Reactions: MINA
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
B

Banh203

Sơ cấp
17/1/22
16
11
3
Chào mừng anh cựu ADMIN quay về lại thăm forum. Công nhận chuẩn thật
Chủ yếu cũng là các anh chị gạo cội cũ vẫn chăm chỉ hổ trợ các bạn!
Tự nhiên,mình lại nhớ một thời sôi nổi: những thành viên trên diễn đàn giúp đỡ nhau về công việc,dạy miễn phí tin học và nhất là trang giải trí do Camto 80 chủ biên.Mình biết đến trang cũng là do vtv phỏng vấn một anh thành viên ở ngoài Bắc,có vợ bị ung thư và được các nhóm online và offline giúp đỡ nên mình tham gia.Khi mới tham gia,mình được nick Lê Văn Duyệt giúp đỡ và còn nhiều nick khác.Do nhiều việc nên mình không có thời gian tham dự diễn đàn.Thời gian gần đây,mình vào lại và rất ngạc nhiên khi thấy trang web vẫn còn được các thành viên tâm huyết giúp duy trì.Thật khâm phục!Bởi tuy có bận rộn những công việc cho cuộc sống bên ngoài nhưng các bạn vẫn cố gắng dành thời gian cho web.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Tự nhiên,mình lại nhớ một thời sôi nổi: những thành viên trên diễn đàn giúp đỡ nhau về công việc,dạy miễn phí tin học và nhất là trang giải trí do Camto 80 chủ biên.Mình biết đến trang cũng là do vtv phỏng vấn một anh thành viên ở ngoài Bắc,có vợ bị ung thư và được các nhóm online và offline giúp đỡ nên mình tham gia.Khi mới tham gia,mình được nick Lê Văn Duyệt giúp đỡ và còn nhiều nick khác.Do nhiều việc nên mình không có thời gian tham dự diễn đàn.Thời gian gần đây,mình vào lại và rất ngạc nhiên khi thấy trang web vẫn còn được các thành viên tâm huyết giúp duy trì.Thật khâm phục!Bởi tuy có bận rộn những công việc cho cuộc sống bên ngoài nhưng các bạn vẫn cố gắng dành thời gian cho web.
Anh mà bạn nhất nick của anh trên diễn đàn là SUNF tên Hòa đấy anh. Hiện giờ anh Lê Văn Duyệt vẫn còn liên lạc với BQT & công việc của anh vẫn đang rất tốt. Chúc bạn thật nhiều sức khỏe!

• Like
Reactions: Banh203
B

Banh203

Sơ cấp
17/1/22
16
11
3
Anh mà bạn nhất nick của anh trên diễn đàn là SUNF tên Hòa đấy anh. Hiện giờ anh Lê Văn Duyệt vẫn còn liên lạc với BQT & công việc của anh vẫn đang rất tốt. Chúc bạn thật nhiều sức khỏe!
Mình không nhớ tên anh ấy ngoài đời,chỉ biết anh làm quản lý.Sau khi công ty anh ấy bị cháy thì ảnh không có thời gian cho diễn đàn nữa.
Mình cảm ơn thông tin của bạn.Mình cũng cảm ơn bạn vì bạn cũng là một trong những người đã từng giúp đỡ cho mình trong những ngày đầu.Chúc bạn sức khỏe.

Sửa lần cuối:
  • Love
Reactions: MINA

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA