Tìm cuốn Nguyên lý kế toán song ngữ

• Thread starter kaizentv
  • Ngày gửi
K

kaizentv

Trung cấp
2/6/04
128
0
16
47
HOT - Hà Nội
Truy cập trang
Chào cả nhà,

Trước mình thấy 1 quyển hình như là in song ngữ xen kẽ từng trang nên rất dễ theo dõi. Hồi đó chưa có nhu cầu, nay cần lại chẳng thấy :((

Ai biết đâu có bán quyển Nguyên lý kế toán song ngữ thì chỉ giúp mình với.

Thanks!

Khóa học Quản trị dòng tiền
nang

nang

Guest
kaizentv à, nang nhớ hình như trong hiệu sách Tràng An có đó. Thử vào xem nha! :eek:k

A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
Còn mình nhìn thấy một lần ở trong hiệu sách chỗ gần Đại Học Thủy Lợi đấy

K

kaizentv

Trung cấp
2/6/04
128
0
16
47
HOT - Hà Nội
Truy cập trang
Rất cảm ơn hai bạn đã chỉ giúp.

Song rất tiếc mình lại chưa biết hiệu sách Tràng An ở đâu? Nang chỉ giúp mình với.
Còn hiệu sách gần ĐH Thủy Lợi có phải là ở đường Tây Sơn không.

Kaizentv ở Hà Nội.

nang

nang

Guest
Hiệu sách Tràng An ở phố Tôn Đức Thắng đó, lối vào ngõ Quan Thổ 1, gần Bách hóa giầy. Được rùi chứ, kaizentv.
(Haha, tuần sau nang ra đó suốt ngày rùi, có cần nang dắt đi không? :leu: )

K

kiemtoan

Sơ cấp
6/8/04
37
2
8
44
Hanoi
Nguyen ly ke toan

To cung dang so huu 1 cuon nhu the khong biet co phai cuon ma ban dang can khong? Ban len may nha sach o Trang Tien xem sao, cu chuan bi khoang 80.000 la du, tac gia cua cuon do la anh Mai Thanh Tong. Neu ban tim khong thay thi co the lien he voi to theo dia chi mail hungkiemtoan41@yahoo.com, to se cho cau muon.

The nhe.

kaizentv nói:
Chào cả nhà,

Trước mình thấy 1 quyển hình như là in song ngữ xen kẽ từng trang nên rất dễ theo dõi. Hồi đó chưa có nhu cầu, nay cần lại chẳng thấy :((

Thanks!

M

mainguyen

Guest
gui ch mnih duoc ko?minh cung rat can cuon sach do ban co the gui nao :pipi6685@yahoo.com cam on nhieu.

T

truc diep thanh

Guest
8/11/05
1
0
0
39
hue
kaizentv nói:
Chào cả nhà,

Thanks!
mình có thấy cuốn "principles of accounting" ở nhà sách Nguyễn Thái Sơn. quận gò vấp. thành phố hồ chí minh. giá khoảng 80000

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
hic! xa quá nếu như ở Hà nội thì nhào vô lấy liền thôi

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Song ngữ thì ko có, nhưng đơn ngữ..hình như có,hihi. Cuốn sách này rất mắc, vì bạn thu6 mua đúng tận trời tây, nay mang về và than rằng nó gần 1 triệu VND,hicx, choáng...
Sách gốc thì dĩ nhiên ko có, nhưng photo..thì có.

phamcung

phamcung

Guest
30/9/05
378
13
0
Hanoi
hiện tại ở Tràng Tiền, trong một hiệu sách nhỏ cạnh hiệu sách Thăng Long vẫn còn có bán, ít nhất là cách đây một tháng. Tuy nhiên cuốn sách để hơi khuất trong góc nên khó tìm

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Thu6 thấy cuốn principles of accounting rất hay...cuốn sách đơn ngữ đọc rất dễ hiểu và rất cơ bản. Thuy6 cũng đã từng đọc sách song ngữ rồi, dĩ nhiên nó ko thể chi tiết và đầy đủ như cuốn đơn ngữ, vả lại khi dịch sang tiếng việt thì vô tình gây ra nhiều cách hiểu khác nhau, hix, như kiểu accrual basic là gì ấy...
Khuyến khích đọc sách đơn ngữ:)

Tác giả là nhóm nào vậy?

Cho mình biết nếu có mình gửi Ebook cho, sớm nhé, 2 tuần nữa là farewell WKT rùi.

Mà sách ebook thì chỉ có đơn ngữ thui.

H

Hà Thanh

Guest
16/9/06
6
0
0
39
Đà Nẵng
ui, bà con ơi! có ai biết ở ĐN có quyển sách đó chỉ giùm mình với. Cảm ơn nhiều nha.

D

dongho_cat

Cao cấp
2/7/05
213
2
18
Vỉ tuyến 17
Ở nhà sách Bạch Đằng có đấy bạn à, trên tầng 2 đó

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA