thực hành quản trị sản xuất

• Thread starter naut1223
  • Ngày gửi
naut1223

naut1223

Sơ cấp
9/11/21
1
0
1
33
Em là sinh viên năm 3 hiện đang làm thực hành. Bọn em có bàn với nhau và đưa ra dự án thành lập công ty chuyên về thiết kế nội thất. Các anh chị đi trước đã từng làm về thiết kế nội thất có thể cho chúng em một số thông tin về kế hoạch sản xuất vị dụ như định mức tiêu dùng NVL và công suất bình quân ước tình được không ạ. Vì đây là bộ môn mới được thêm vào năm nay nên hiện tại các thầy cô chỉ đưa ra lý thuyết không thôi nên chúng em đang bị kẹt ở khâu đoạn này ạ.
Em cảm ơn anh chị rất nhiều ạ !

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,382
113
50
TP.HCM
Em là sinh viên năm 3 hiện đang làm thực hành. Bọn em có bàn với nhau và đưa ra dự án thành lập công ty chuyên về thiết kế nội thất. Các anh chị đi trước đã từng làm về thiết kế nội thất có thể cho chúng em một số thông tin về kế hoạch sản xuất vị dụ như định mức tiêu dùng NVL và công suất bình quân ước tình được không ạ. Vì đây là bộ môn mới được thêm vào năm nay nên hiện tại các thầy cô chỉ đưa ra lý thuyết không thôi nên chúng em đang bị kẹt ở khâu đoạn này ạ.
Em cảm ơn anh chị rất nhiều ạ !
Các bạn lưu ý : Thiết kế nội thất sẽ khác với Sản xuất trang thiết bị nội thất.
Để hướng dẫn các bạn vấn đề này không thể viết ra trong một vài câu từ. Nếu đến giờ các bạn thấy vẫn cần một người hướng dẫn thì email cho chị viethuong@webketoan.vn, chị sẽ trao đổi trực tuyến và hướng dẫn các bạn cụ thể hơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền