Em cần kiếm các chứng từ

• Thread starter Hlt2209
  • Ngày gửi
Hlt2209

Hlt2209

Sơ cấp
11/12/21
3
2
3
22
Mọi người ơi, e muốn kiếm các chứng từ ở mục 3,4,5 thì phải làm sao ạ? Tại em là sinh viên mà mấy nghiệp vụ đó kh biết phải kiếm làm sao? Chứng từ giấy hoặc chứng từ điện tử đều được ạ. Mong mọi người giúp đỡ em

• Like
Reactions: phantuannam
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,700
1,382
113
50
TP.HCM
Mọi người ơi, e muốn kiếm các chứng từ ở mục 3,4,5 thì phải làm sao ạ? Tại em là sinh viên mà mấy nghiệp vụ đó kh biết phải kiếm làm sao? Chứng từ giấy hoặc chứng từ điện tử đều được ạ. Mong mọi người giúp đỡ em
View attachment 35601
Trước hết, tất cả cách chừng từ em cần đều liên quan đến bảo mật của doanh nghiệp, vì thế, để xin được, chắc chắn người cung cấp sẽ cần che đi các thông tin chính của doanh nghiệp. Em cần hỏi GV hướng dẫn xem có chấp nhận những chứng từ dạng này không, nếu có, chị sẽ hỗ trợ em thu thập.

Còn không thì em dùng Google để tìm kiếm những văn bản dạng mẫu công khai nhé.

Đính kèm

218 KB · Lượt xem: 1
Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Trước hết, tất cả cách chừng từ em cần đều liên quan đến bảo mật của doanh nghiệp, vì thế, để xin được, chắc chắn người cung cấp sẽ cần che đi các thông tin chính của doanh nghiệp. Em cần hỏi GV hướng dẫn xem có chấp nhận những chứng từ dạng này không, nếu có, chị sẽ hỗ trợ em thu thập.

Có gì chị cho em 1 bộ nhe chị :)

• Haha
  • Like
Reactions: MINA and Hlt2209
Hlt2209

Hlt2209

Sơ cấp
11/12/21
3
2
3
22

Có chấp nhận nhưng mà sẽ bị trừ điểm chị ạ. Phải có mộc đỏ,thông tin với từ tháng 8/2021 tới giờ, nên em kh lấy trên mạng được. E cảm ơn chị.

• Haha
Reactions: MINA
Hlt2209

Hlt2209

Sơ cấp
11/12/21
3
2
3
22

Em biết liên quan tới bảo mật, e có đi xin thử người ta cũng kh cho :v

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA