Tháng 8 rồi đấy

• Thread starter kitten_honey
  • Ngày gửi
kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Thế là sang tháng tám, chẳng mấy mà đến T9-T10............và hết một năm. Thời gian trôi nhanh khủng khiếp. Ngồi nhìn lại chẳng biết mình đã làm được cái gì nữa ???
:error :bia

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

chuon_chuon_ot

Guest
Tháng 8 rồi cơ à, may quá thế là cước điện thoại giảm giá rùi.Ơ mà, 6/8 đã phải lấy bằng rồi. Không còn được là sinh viên nữa...huhu...ứ đâu.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Mình là người thức đêm xuyên giữa tháng 7 và tháng 8 đó. Tại vì lúc 0h ngày 1/8 có trận bóng giữa MiLAn và MU mà, trận đấu ko hay lắm nhưng mà còn hơn ko có gì để xem.
Do thức khuya nên mình chào buổi sáng vào bữa trưa đấy, tháng 8 mình cũng có nhiều việc phải làm đây, ko được chơi nhiều như tháng 7 nữa, nhưng mình vẫn thích viết bài trong wkt. :a3 :a3 :bye

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Tháng 8 rồi cơ à ! Chết thật chẳng mấy nữa mà mình già !
Nhớ cái hồi còn trẻ cứ mỗi lần đến bể bơi thì lần nào cũng đem theo miếng xà phòng cùng hòn đá kỳ. Ra bể chọn đứng cạnh cô em nào xinh xinh rồi 1 tay giơ tay lên trời còn tay kia ra sức kỳ cho đã...... Ôi nhớ lại những ánh mắt hâm mộ ta lúc đó thật là khó tả.
Giờ đây đã quá tuổi cho những thú vui có lợi cho sức khỏe như vậy.
Tiếc thật !

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Tháng 8 đã đến, năm học cuối cùng của đời sinh viên cũng chuẩn bị bắt đầu.
Híc, híc nhanh quá đi mất, đến giờ này sang năm mình đã là chị của mấy em học đại học rồi sao ? Già rồi, già rồi.... :ak
hi vọng tháng này những dự định của mình sẽ thành công. :eek:k

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Tháng tám rồi đấy em ạ!
Mình cưới nhau đi thôi không lại già đi mất,
Hay nhỉ cái cô này....Mắng yêu. Hết buổi sáng đến buổi chiều, anh đi đâu có ông mặt trời theo lối, có mùa thu vẫn đợi cuối chân trời,,,, đổi thay.

Tháng tám rồi đấy em ạ!
Mình cưới nhau đi thôi,
Thầy u bảo năm nay đuợc tuổi
Để anh xem bói...
Em bảo cho anh cả giấc mơ
Nơi đó có ta và ta... anh cho em cả hơi thở, khói thuốc bay bay, mù mịt......
...... Toàn chuyện linh tinh.

DVD.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Vừa mới thang8 mà đã phải đi khám bệnh rồi, mất cả trăm ngàn chứ có ít gì, hi vọng cái bệnh của mình có thể khỏi.
Tệ quá sang thang 8 rồi mà bệnh vẫn chưa khỏi, mà lại là bênh liên quan đến cái họng của mình chứ, ko biết đến bao giờ mới đi bán nổi bánh bao chứ.
May mà có anh camto giao hộ, anh em giúp đỡ nhau mà.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Vui quá chờ mãi mới đến ngày hôm nay, cái ngày được sờ vào tấm bằng tốt nghiệp đại học.
Vui quá các bác ơi, khổ nỗi đang ốm ko uống bia với hội bạn dược, tiếc quá.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Vui quá chờ mãi mới đến ngày hôm nay, cái ngày được sờ vào tấm bằng tốt nghiệp đại học.
Vui quá các bác ơi, khổ nỗi đang ốm ko uống bia với hội bạn dược, tiếc quá.

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Chúc mừng Anhlaanh nhé ! :bia :bia

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Chúc mừng Anhlaanh nhé ! :bia :bia

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Wkt lỗi lâu quá, may mà hôm nay vào được.
Cám ơn chị kitten nhé, em vui qua.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Wkt lỗi lâu quá, may mà hôm nay vào được.
Cám ơn chị kitten nhé, em vui qua.

P

pthao

Trung cấp
7/10/03
153
0
0
41
Ho Chi Minh City
Tháng 08 á ! Trùi ui sao mau quá !
Mới hôm nào, chính xác 25/08 năm nào mình mới lò dò vào làm việc ở đây còn chút lạ lẫm với nghề kế toán biết bao nhiêu .

Thế mà giờ đây , sau hơn một năm " vật lộn '" đi đâu ai cũng kêu chị thật là oách ghê . Nhưng cũng thấy chán ghê , chẳng lẽ mình già rồi ư .
:lol

P

pthao

Trung cấp
7/10/03
153
0
0
41
Ho Chi Minh City
Tháng 08 á ! Trùi ui sao mau quá !
Mới hôm nào, chính xác 25/08 năm nào mình mới lò dò vào làm việc ở đây còn chút lạ lẫm với nghề kế toán biết bao nhiêu .

Thế mà giờ đây , sau hơn một năm " vật lộn '" đi đâu ai cũng kêu chị thật là oách ghê . Nhưng cũng thấy chán ghê , chẳng lẽ mình già rồi ư .
:lol

S

songngu

Guest
24/4/04
17
0
0
44
Hà Nội
Truy cập trang
Trời ơi, mấy ngày hôm nay quyết toán làm mình đau đầu quá. Căng thẳng đầu óc. WKT thì không vào được, Hoamuaha của bác nipvn cũng out luôn. Buồn quá đi mất. Mỗi lần quyết tóan, mình lại ghét mấy ông bà thuế thêm 1 chút (xin lỗi bác nào làm thuế nhé). Cuối cùng thì cũng xong. Tháng 8 này thật mệt mỏi và nhiều chuyện

S

songngu

Guest
24/4/04
17
0
0
44
Hà Nội
Truy cập trang
Trời ơi, mấy ngày hôm nay quyết toán làm mình đau đầu quá. Căng thẳng đầu óc. WKT thì không vào được, Hoamuaha của bác nipvn cũng out luôn. Buồn quá đi mất. Mỗi lần quyết tóan, mình lại ghét mấy ông bà thuế thêm 1 chút (xin lỗi bác nào làm thuế nhé). Cuối cùng thì cũng xong. Tháng 8 này thật mệt mỏi và nhiều chuyện

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Mấy hôm nay trời oi quá co lẽ trời sắp mưa rồi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA