Dùng phần phềm P2D - Ko in ra được ! Help !

• Thread starter truckt
  • Ngày gửi
T

truckt

Guest
28/12/05
7
0
0
42
HCM
(sử dụng P2D in bảng 02, 03) )Không biết máy mình bị gì, hôm nay làm báo cáo thuế, load file mẩu 02, 03 lên, bấm lệnh In, mà nó ko chịu in - hu hu, mjình đã remove cài al5i, cũng ko đc luôn. Giờ ko bit làm sao để in, cty mình chỉ có 1 cái máy thui, huhuh, có ai giúp mình không?

Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
(sử dụng P2D in bảng 02, 03) )Không biết máy mình bị gì, hôm nay làm báo cáo thuế, load file mẩu 02, 03 lên, bấm lệnh In, mà nó ko chịu in - hu hu, mjình đã remove cài al5i, cũng ko đc luôn. Giờ ko bit làm sao để in, cty mình chỉ có 1 cái máy thui, huhuh, có ai giúp mình không?
Ơ thế cái máy in nó không in mà nó cũng không chịu báo cáo gì àh? Phải có báo cáo chứ nhỉ?! Bạn xem lại nhé!

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Bạn thử tắt máy in, và chờ trong 1-2 phút rồi bật trở lại, chờ khoảng 2 phút, nếu máy vẫn ko in thì bạn hãy click vào biểu tượng máy in và chọn chức năng Restart của máy in nhé....Rồi bạn cứ in như bình thường...nếu vậy mà còn ko được nữa thì...kêu thợ đến thui bạn nhé!:angel:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA