Logo con gà - ai có giúp với

• Thread starter HyperVN
  • Ngày gửi
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ai có biểu tượng con gà đèm đẹp có khả dĩ làm được logo thương hiệu cho tớ xin với, tìm mãi trên gúc gồ mà chẳng được cái nào ưng ý cả, trên WKT nhà mình có vài bác rất hay về design mong giúp với. Chân thành cảm ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
Ai có biểu tượng con gà đèm đẹp có khả dĩ làm được logo thương hiệu cho tớ xin với, tìm mãi trên gúc gồ mà chẳng được cái nào ưng ý cả, trên WKT nhà mình có vài bác rất hay về design mong giúp với. Chân thành cảm ơn.

_ Logo con gà

Đính kèm

• Conga.rar
    13.5 KB · Lượt xem: 49
Sửa lần cuối:
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Cám ơn Đoàn Minh Trung, nhưng cái logo đó không phải là con gà mà là cái gì đó chứ?

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital

Bác ơi, em cũng có mấy cái logo chẳng biết bác có ưng không, hì... hì... theo em thì bác cứ ra quán đĩa CD hỏi đĩa hoa văn họa tiết dùng để design logo thì thao hồ mà chọn bác ạ! Em mua ở ngoài ấy đấy.

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Cám ơn Đoàn Minh Trung, nhưng cái logo đó không phải là con gà mà là cái gì đó chứ?
Con gà đấy bác Hyper ạ, bác Đoàn Minh Trung nhìn thấy đó là con gà muh :angel:
Bác thử nhờ Adam_tran hay hỏi tới Minh còm xem sao! A adam rất đa tài, còn Minh còm làm design đấy bác ạ.

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre

- Trời đất, Hyper ơi đã gọi là Logo thì là biểu tượng hay trừu tượng chứ, đó chính là Con gà mẹ đang mớm mồi (hoặc âu yếm) con gà con đó. bạn phải tưởng tượng mới thấy.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Híc, đó là hai con chim thì đúng hơn, mình cần con gà trông nó "ăn uống" tí chứ trừu tượng quá không phù hợp - dùng cho nhà hàng mà.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Nếu cần logo để làm thương hiệu cho riêng Cty mình thì nên design riêng thì đấy mới là styte riêng của mình chứ logo mà vay mượn về lâu dài thì không hay lắm anh ạh!

Vài lời chân thành cùng anh!

Em thích cái logo cách điệu của con gà này nên send anh.

Đính kèm

• logo conga.jpg
    logo conga.jpg
    39.5 KB · Lượt xem: 61
Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
E thấy chú này dễ thương hơn nè.

Hay chú này đi a Hyper:

Hay hình ảnh này đi anh:

Nghe đâu anh Hyper sắp mở nhà hàng?!
Mem Hải Phòng chuẩn bị ủng hộ nhé!

Sửa lần cuối:
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ôi ôi, cái chú thứ 3 thì nhìn hợp nhãn nhưng mà nên logo không được, 2 chú trên dễ thương quá không thể làm logo "ăn uống" được, có khi lại phản tác dụng mất.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA