Anh chị giúp em về Surrendered bill of lading với ạ

• Thread starter chanhnho
  • Ngày gửi
C

chanhnho

Sơ cấp
10/6/22
3
2
3
21
Anh chị nào có surrendered bill of lading phát hành năm 2022 cho em xin với ạ. Thầy em yêu cầu tìm surrendered bill of lading phát hành năm 2022 để làm bài thuyết trình nhưng em tìm tất cả trên mạng vẫn không thấy. Mong anh chị nào có cho em xin với ạ. Mail của em là huynhhueanhjkr2@gmail.com
em cảm ơn anh chị rất nhiều ạ !

• Like
Reactions: MINA
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Anh chị nào có surrendered bill of lading phát hành năm 2022 cho em xin với ạ. Thầy em yêu cầu tìm surrendered bill of lading phát hành năm 2022 để làm bài thuyết trình nhưng em tìm tất cả trên mạng vẫn không thấy. Mong anh chị nào có cho em xin với ạ. Mail của em là huynhhueanhjkr2@gmail.com
em cảm ơn anh chị rất nhiều ạ !
Hi vọng là em đã có?

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Hi vọng là em đã có?
Các thầy cô hiện giờ làm khó tụi em thật, Đúng luật theo hợp đồng quốc tế là không tiết lộ biz docs cho các bên không liên quan nhất là đòi các chứng từ năm hiện hành.

C

chanhnho

Sơ cấp
10/6/22
3
2
3
21
Các thầy cô hiện giờ làm khó tụi em thật, Đúng luật theo hợp đồng quốc tế là không tiết lộ biz docs cho các bên không liên quan nhất là đòi các chứng từ năm hiện hành.
Dạ đúng ạ em cũng xin nhiều anh chị nhưng mọi người nói có thông tin khách hàng nên không thể cho được

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA