Bản đồ đi tới sân bóng đá ở đường Dương Quảng Hàm

• Thread starter *****winer
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
*****winer

*****winer

Bushido
Đây là bản đồ đi tới sân bóng đá trên đường Dương Quảng Hàm: Các bạn xem bản đồ và đi tới nha, màu xanh là đường Nguyễn Thái Sơn, đi NTS chừng nào đụng Dương Quảng Hàm thì quẹo trái, đi khoảng 400-500m gặp một cây xăng phía tay phải thì đối diện bên kia dường là doanh trại quân đội, trong doanh trại là nơi đội WE thi đấu,

Đính kèm

25.9 KB · Lượt xem: 157
Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
F

Football

Guest
7/5/07
82
0
0
40
Nơi đâu cũng là nhà
ac ac. WKT miền Nam các pác vui quá! WKT miền Bắc mình chán phèo! các pác cho em tham gia với! vui quá!

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Hơ hơ, nhà mình gần đường Dương Quảng Hàm!
Nhưng seo tự nhiên winer lại đưa bản đồ đường này lên nhỉ?! Mình đọc chẳng hỉu gì cả!!!!!!!!!!!Lêu Lêu

Sửa lần cuối:
*****winer

*****winer

Bushido
ac ac. WKT miền Nam các pác vui quá! WKT miền Bắc mình chán phèo! các pác cho em tham gia với! vui quá!

vậy thì vô đây thi đấu cho vui, nhìn nick thấy bóng đá rồi nhưng ko biết chân sút Football thế nào nhẩy

toannguyen

toannguyen

Guest
28/12/05
173
0
0
49
HCM
Bản đồ chú Winer đưa lên là đúng rồi đấy, từ công viên Gia định cứ đi thẳng là tới DQH

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Hơ hơ, nhà mình gần đường Dương Quảng Hàm!
Nhưng seo tự nhiên winer lại đưa bản đồ đường này lên nhỉ?! Mình đọc chẳng hỉu gì cả!!!!!!!!!!!Lêu Lêu

đá bóng đó thien thanh. Chiều chủ nhật ngày 08/07 bạn rảnh thì chạy tới đá bóng hoặc cổ động. Hy vọng sẽ gặp bạn

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Mưa suốt kiểu này chiều nay làm sao mà đá đấm gì cho được...chắc kiếm cái quán nào rùi vào đá sân nhỏ wá ha ha.................

T

THỊ NỞ

Guest
Đây là bản đồ đi tới sân bóng đá trên đường Dương Quảng Hàm: Các bạn xem bản đồ và đi tới nha, màu xanh là đường Nguyễn Thái Sơn, đi NTS chừng nào đụng Dương Quảng Hàm thì quẹo trái, đi khoảng 400-500m gặp một cây xăng phía tay phải thì đối diện bên kia dường là doanh trại quân đội, trong doanh trại là nơi đội WE thi đấu,
ặc aaặc, đọc chẳng biết mô tê gì cả

*****winer

*****winer

Bushido
ặc aaặc, đọc chẳng biết mô tê gì cả

Pó tay???? chỉ như thế mà Thị Nở còn không hiểu thì winer cũng chịu thua. Thôi về mua cho Chí Phèo 02 lít đế, uống xong hắn dẫn đi

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
hơ, đá ở DQH à? Hì hì, thế thì để coi thử tranh thủ chạy ra cổ vũ cho anh em một lát, chắc đi bộ ra cho khỏe quá, hihi! Cứ phát huy sân gần thế nha các bác, hihi, em ủng hộ hết mình

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
đá bóng đó thien thanh. Chiều chủ nhật ngày 08/07 bạn rảnh thì chạy tới đá bóng hoặc cổ động. Hy vọng sẽ gặp bạn

Hi hi, ai là đội trưởng nhỉ?! Cho TT đăng ký làm cầu thủ dự bị nhé. Chắc cầu thủ... đi nhặt bóng wá!

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
hơ, đá ở DQH à? Hì hì, thế thì để coi thử tranh thủ chạy ra cổ vũ cho anh em một lát, chắc đi bộ ra cho khỏe quá, hihi! Cứ phát huy sân gần thế nha các bác, hihi, em ủng hộ hết mình
welcome welcome
siêu mẫu (hậu) của webketoan đi cỗ vũ thì đội bạn thua là chắc

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Eo ôi xa quá! Đi ăn chơi thì họa may chứ đi..... phơi nắng thì....... :wall:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Thế cổ vũ bóng đá xong cafe nhỉ?!
Một công đôi việc, vừa fơi nắng (tốt cho sk lém đấy) lại cafe luôn. Ok nhé Let?!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Thế cổ vũ bóng đá xong cafe nhỉ?!
Một công đôi việc, vừa fơi nắng (tốt cho sk lém đấy) lại cafe luôn. Ok nhé Let?!
Nghe bảo sáng độc thân, trưa độc mã, tối độc......!?

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Ủa! nếu mình đi từ ngã 4 An Sương thì đi thế nào cho gần nhỉ?! :dance2: Ai rành đường ở đây chỉ giúp mình nhé! (online chỉ cho lẹ) :mrstraetz

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA