Thời điểm xuất hoá đơn

• Thread starter Hằng NA
  • Ngày gửi
H

Hằng NA

Cao cấp
8/8/17
238
40
28
28
Anh Chị cho em ạ, bên em bán khoá học tiếng anh Junior thời gian 8 tháng/12 tháng/24 tháng, có những phụ huynh họ đóng học phí nhiều đợt khác nhau, vậy thời điểm em xuất hoá đơn là thời điểm họ hoàn đủ học phí hay thời điểm nào ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
dichvuthuctap

dichvuthuctap

Sơ cấp
9/10/23
3
1
3
32
theo kinh nghiệm của mình thì khi nào họ đóng đủ học phí theo đúng số tiền quy định thì mình mới xuất hóa đơn, còn lúc họ đóng tiền thì bạn làm biên nhận là được rồi mà

H

Hằng NA

Cao cấp
8/8/17
238
40
28
28
theo kinh nghiệm của mình thì khi nào họ đóng đủ học phí theo đúng số tiền quy định thì mình mới xuất hóa đơn, còn lúc họ đóng tiền thì bạn làm biên nhận là được rồi mà
Vậy ạ, em cảm ơn anh/chị

Trương Lan

Trương Lan

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
21/10/15
826
315
63
Anh Chị cho em ạ, bên em bán khoá học tiếng anh Junior thời gian 8 tháng/12 tháng/24 tháng, có những phụ huynh họ đóng học phí nhiều đợt khác nhau, vậy thời điểm em xuất hoá đơn là thời điểm họ hoàn đủ học phí hay thời điểm nào ạ
ĐỐI với cung cấp dịch vụ thời điểm xuất hóa đơn là thời điểm thu tiền b ah

• Like
Reactions: MINA
H

Hằng NA

Cao cấp
8/8/17
238
40
28
28
ĐỐI với cung cấp dịch vụ thời điểm xuất hóa đơn là thời điểm thu tiền b ah
Khách bên em đóng tiền từng đợt khác nhau vậy mỗi lần thu được tiền là xuất hoá đơn bằng số tiền thu được đó hay sao ạ

Trương Lan

Trương Lan

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
21/10/15
826
315
63
Khách bên em đóng tiền từng đợt khác nhau vậy mỗi lần thu được tiền là xuất hoá đơn bằng số tiền thu được đó hay sao ạ
Đúng rồi b.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA