Lương giám đốc có được tính giá vốn

• Thread starter phúc hy
  • Ngày gửi
phúc hy

phúc hy

Sơ cấp
5/1/24
10
0
1
33
Dạ chào anh chị , dạ công ty em là tnhh MTV , do mới thành lập nên không có nhân sự , đầu ra bên em chủ yếu thi công mà này do giám đốc làm hết mà chưa vào bảo hiểm ạ, lương giám đốc em có đọc không được tính chi phí được trừ khi tính thuế TNDN, vậy giờ có được tính giá vốn không ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
Dạ chào anh chị , dạ công ty em là tnhh MTV , do mới thành lập nên không có nhân sự , đầu ra bên em chủ yếu thi công mà này do giám đốc làm hết mà chưa vào bảo hiểm ạ, lương giám đốc em có đọc không được tính chi phí được trừ khi tính thuế TNDN, vậy giờ có được tính giá vốn không ạ
Kế toán có nhiệm vụ ghi chép đúng các nghiệp vụ phát sinh trong doanh nghiệp, những chi phí nào không được trừ theo quy định của luật thuế TNDN thì loại khi tính thuế TNDN.

• Like
Reactions: MINA
T

tranbinh200780

Cao cấp
25/2/08
519
40
28
42
Thành Phố Hồ Chí Minh
Được

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA