Cho tớ có cơ hội làm quen với mọi người nhé

• Thread starter phuonghoanglua
  • Ngày gửi
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang

Tớ mong được hiểu biết nhiều về mọi thứ trên đời này, càng nhiều càng tốt :a3
À quên, xin chào tất cả mọi người.
Tớ nhiệt tình lắm đấy. Cho nên có gì khó khăn mà tớ có thể giúp thì tớ sẵn sàng.
Tớ thích mèo lắm đấy, lại thích cả đi mưa nữa....

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Tiện thể chúc mừng sinh nhật phuonghoanglua vui vẻ - hạnh phúc !
:drum :music1: :w_v :w_v :music1:

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Ôi, đừng có đánh người ta chứ, hihi.
Tớ rất vui được các bạn quan tâm đến,thật là tuyệt quá :il
Cam to ah, tớ thích mèo mà cho nên mèo nào cũg thích, nhưng mà nếu mà đã đi mưa thì không mặc áo mưa đâu, cho nên mới hay ốm đấy, :error
Bạn giúp tớ nhé, về kế toán thì tớ có ít kinh nghiệm lắm, cho nên sẽ thỉnh giáo thường xuyên đấy, lúc đó thì đừng có kêu nhức đầu nhé :il :talk :thank

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
phuonghoanglua , đừng dại gì mà mèo nào cũng thích.

Chuyện kể rằng ngày xưa có một bà già sống cô độc cùng một chú mèo tại một khu rừng kia, bà già lắm, con mèo cũng cô độc, và để dịu bớt những đau khổ do ham muốn thông tục của loài mèo, bà cụ đem .......... thiến luôn. Bà cứ sống vậy mãi cho đến một hôm, thương cho cảnh số thui thủi của bà già, chúa trời ban cho ba điều ước, thế là bà ước mình trẻ lại thời thiếu nữ xinh đẹp, bà già giờ đây là một thiếu nữ tuyệt trần, thiếu nữ ước tiếp căn nhà tồi tàn kia biến thành lâu đài nguy nga, sống trong lâu đài lộng lẫy với lụa là gấm vóc được thời gian, thiếu nữ chợt nhận ra cần phải có một trang nam tử cho lâu đài và cho riêng nàng, tìm đâu ra một người như vậy tại nơi hoang vu này, thế là còn một điều ước nàng đã biến con mèo yêu quý của mình trở thành một trang nam tử khôi ngô tuấn tú.

Và đêm đầu tiên .................... cái đó thì biết rồi nhé.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Chào phuonghoanglua mời bạn :welcome: :ILOVEU: Chúc bạn vui và hạnh phúc nhiều.
nhưng mà nếu mà đã đi mưa thì không mặc áo mưa đâu, cho nên mới hay ốm đấy,&nbsp;
Ôi tớ khuyên chân thành là bạn đừng thế nhé. Ko có lợi cho sức khỏe đâu. :bye

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang

:eek:k Anh HyperVN ơi, chuyện này em đã từng được đọc ở đâu đó rồi mà. Nhưng mà chẳng sao cả, bởi vì chẳng giấu gì anh, em cũng có nuôi một con mèo....như thế đấy, :leu:
Em chẳng thấy thế là đáng tiếc vì bây giờ làm gì có tiên Bụt hả anh?
Cảm ơn Anhlaanh, tớ vẫn thế mà, trời cho một sức khỏe hơi...yếu nhưng mà tớ lại thích nước, cho nên cứ mỗi khi trời mưa đúng lúc mình về nhà thì chẳng khi nào mặc áo mưa ( chứ khi mình đi đâu mà để ướt thế thì không được rồi mà :lol )

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
cho nên cứ mỗi khi trời mưa đúng lúc mình về nhà thì chẳng khi nào mặc áo mưa
Ôi sao mà lại có cách sống giống tôi thế, chỉ khác là tôi ko yếu lắm nên lúc về thay quần áo và có thể yên tâm ngồi ăn cơm.
dạo này hà nội ít mưa quá nhỉ, để còn có dịp tắm mưa chứ nhỉ. :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 thích quá.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
cho nên cứ mỗi khi trời mưa đúng lúc mình về nhà thì chẳng khi nào mặc áo mưa
Ôi sao mà lại có cách sống giống tôi thế, chỉ khác là tôi ko yếu lắm nên lúc về thay quần áo và có thể yên tâm ngồi ăn cơm.
dạo này hà nội ít mưa quá nhỉ, để còn có dịp tắm mưa chứ nhỉ. :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 thích quá.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Thì em cũng có bị ốm bao giờ đâu, chỉ bị cảm lạnh chút thôi, :leu: Nhưng mà cũng như anh, đang cầu có một trận mưa để giả tỏa stress đây. Anh có công nhận đây là cách hiệu quả nhất không? :chuoi

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Thì em cũng có bị ốm bao giờ đâu, chỉ bị cảm lạnh chút thôi, :leu: Nhưng mà cũng như anh, đang cầu có một trận mưa để giả tỏa stress đây. Anh có công nhận đây là cách hiệu quả nhất không? :chuoi

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
:a3 :a3 :a3 Em nói đúng đấy , nhiều khi anh cũng bị căng thẳng và may mắn gặp mưa thì hết căng thẳng liền.
Nhớ hồi cấp 3 anh đã nhiều lần, đi mưa đó, thật là cảm giác tuyệt vời. :a3 :a3 :a3

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
:a3 :a3 :a3 Em nói đúng đấy , nhiều khi anh cũng bị căng thẳng và may mắn gặp mưa thì hết căng thẳng liền.
Nhớ hồi cấp 3 anh đã nhiều lần, đi mưa đó, thật là cảm giác tuyệt vời. :a3 :a3 :a3

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Nick của em trên yahoo là gì vậy, hi vọng gặp em ở đó. :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Nick của em trên yahoo là gì vậy, hi vọng gặp em ở đó. :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Anh đang on hả, có nick o yahoo không, sang bên đó chát với em đi. :bia :dzo :bia :dzo

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Anh đang on hả, có nick o yahoo không, sang bên đó chát với em đi. :bia :dzo :bia :dzo

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA