Cho tớ có cơ hội làm quen với mọi người nhé

• Thread starter phuonghoanglua
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Trời ơi, bà con có biết hôm nay tớ phải mất đến 5 phút mới add được cái hamabeo vào không? :wall. Chẳng biết anh ấy cho cái gì vàp níck mà add khó thế? Hay là tại mạng lúc ấy bị chập cheng không biết. :leu:
Nhưng mà công nhận Anhlaanh...xinh gái thật.
Làm cốc nào. :dzo :dzo :dzo :bia :bia :bia

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Trời ơi, bà con có biết hôm nay tớ phải mất đến 5 phút mới add được cái hamabeo vào không? :wall. Chẳng biết anh ấy cho cái gì vàp níck mà add khó thế? Hay là tại mạng lúc ấy bị chập cheng không biết. :leu:
Nhưng mà công nhận Anhlaanh...xinh gái thật.
Làm cốc nào. :dzo :dzo :dzo :bia :bia :bia

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Sao lại ko add duoc nhỉ, nick này vân là của mình mà và là nick thật đó.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Sao lại ko add duoc nhỉ, nick này vân là của mình mà và là nick thật đó.

T

thuytienxanh

Guest
Ngày xưa tôi cũng thích trời mưa lắm và đi dưới mưa cũng thật tuyệt nhưng....

T

thuytienxanh

Guest
Ngày xưa tôi cũng thích trời mưa lắm và đi dưới mưa cũng thật tuyệt nhưng....

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Làm sao hả bạn yêu, chắc là do bạn yếu quá phải không? Đúng là đi mưa chỉ giành cho những người không yếu hoặc hơi khỏe ...trở lên nhỉ :no
Vâng hamabeo ạ, em add được nick của bác rồi, gọi bác cho oai thôi chứ em bằng tuổi ( có khi còn hơn tháng) bác nữa đấy nhé. :leu:

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Làm sao hả bạn yêu, chắc là do bạn yếu quá phải không? Đúng là đi mưa chỉ giành cho những người không yếu hoặc hơi khỏe ...trở lên nhỉ :no
Vâng hamabeo ạ, em add được nick của bác rồi, gọi bác cho oai thôi chứ em bằng tuổi ( có khi còn hơn tháng) bác nữa đấy nhé. :leu:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
gọi bác cho oai thôi chứ em bằng tuổi ( có khi còn hơn tháng) bác nữa đấy nhé. 
thật thế a`, thỉnh thoảng online, đẻ chat nhé, anh hay chat vao buổi trua và buổi tối.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
gọi bác cho oai thôi chứ em bằng tuổi ( có khi còn hơn tháng) bác nữa đấy nhé. 
thật thế a`, thỉnh thoảng online, đẻ chat nhé, anh hay chat vao buổi trua và buổi tối.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Troi oi cai giao dien moi, sao ma chan the, to khong the danh chu tieng viet duoc, chang biet lam sao bay gio, huhu

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Thoi chap nhan di ban, minh cung the day nay, chi co dieu sao may nguoi trang nhom admin van danh duoc tieng viet nhi.That la la.

G

gergely

Guest
ADMIN? Vậy em là ADMIN rồi, phải không mấy chị? Chắc không phải tại giao diện đâu. Tại mấy cái máy tính ximachao đó. Xin lỗi nha, em không phải là muốn chê máy tính của các chị đâu. Nhưng mà phải có một lí do chứ...

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Cai nay thi to biet roi, nhung ma hom nay van chua ap dung duoc, boi vi cai may nay cua to no khong cai phong unitcode, neu co thi danh ngon thoi, cac ban thu xem.
Tai to muon online thi phai ra quan ma cho nen luc kiem duoc may ngon luc khong, cho nen luc duc luc cai la vay do...!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To phuong hoang lua:ko sao dau, ko dau cang hay chu, danh cang nhanh ma, ma moi nguoi hieu het ay ma, vi chac chang co ai la ko di chat ca.
Luc chat thi lam gi co dau dau, ma moi nguoi van hieu y cua ban minh muon noi gi ma.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA