Xin file báo cáo thuế tháng

• Thread starter violet80
  • Ngày gửi
violet80

violet80

Guest
21/3/07
139
0
0
nơi ấy bình yên
Các bạn ơi! Có bạn nào có file kê khai thuế GTGT làm ơn gửi cho mình với. Từ trước mình vẫn làm bằng cách đánh từng bảng kê và tính toán để đưa vào tờ khai. Nếu bạn nào có gửi giúp mình với, mail của mình là: nt_kt80@yahoo.com.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhaingo

Trung cấp
13/6/07
149
2
16
Hà Nội
Các bạn ơi! Có bạn nào có file kê khai thuế GTGT làm ơn gửi cho mình với. Từ trước mình vẫn làm bằng cách đánh từng bảng kê và tính toán để đưa vào tờ khai. Nếu bạn nào có gửi giúp mình với, mail của mình là: nt_kt80@yahoo.com.

Thì đằng nào mà bạn chẳng phải làm các bảng kê để nộp kèm với tờ khai thuế. Mà không làm các bảng kê bạn lấy đâu ra số liệu để đưa vào tờ khai 01. Ngay cả phần mềm HTKK cũng chỉ có mẫu 01, còn các bảng khác vẫn phải làm trên excel.:alcon:

violet80

violet80

Guest
21/3/07
139
0
0
nơi ấy bình yên
Mình vừa đọc thấy có bạn ghi là bạn ấy có file báo cáo thuế tháng chỉ cần nhập số liệu, nó sẽ tự nhảy sang tờ khai 01 mà, nhưng mình vào thấy bài của bạn ấy bị khóa ko vào được, nên mình mới hỏi. Mình ko biết các bạn làm báo cáo thuế tháng có giống mình ko nên mình muốn hỏi xem.
Mình mới làm chưa biết nhiều, làm mấy lần mà lần nào cũng phải sửa lại bây giờ thấy lo quá. Nhỡ thuế sờ đến thì chết.
Bạn nào có kinh nghiệm làm báo cáo thuế mong chỉ giáo giúp mình. Mình cảm ơn

H

hanhlt415

Guest
29/5/07
55
0
6
Hà Nội
Bạn Hienind à, mình được biết là theo qui định mới hạn nộp tờ khai thuế là ngày 20 hàng tháng cơ mà, bây giờ bạn nộp vẫn chưa muộn đâu.Mình nghĩ ở quận nào cũng thế thôi, mình ở quận Hai bà trưng.

phamtrinhqn

phamtrinhqn

Trung cấp
12/9/05
83
0
6
44
Quang ninh
Bây giờ thuế bắt dùng Phần mềm hết rồi mà; sử dụng mã vạch chứ đâu còn phải kê khai nữa

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Mình vừa đọc thấy có bạn ghi là bạn ấy có file báo cáo thuế tháng chỉ cần nhập số liệu, nó sẽ tự nhảy sang tờ khai 01 mà, nhưng mình vào thấy bài của bạn ấy bị khóa ko vào được, nên mình mới hỏi. Mình ko biết các bạn làm báo cáo thuế tháng có giống mình ko nên mình muốn hỏi xem.
Mình mới làm chưa biết nhiều, làm mấy lần mà lần nào cũng phải sửa lại bây giờ thấy lo quá. Nhỡ thuế sờ đến thì chết.
Bạn nào có kinh nghiệm làm báo cáo thuế mong chỉ giáo giúp mình. Mình cảm ơn

Theo tớ được biết thì HTKK thuế của khu vực Hà Nội và TP.HCM là khác nhau. Ở HN thì chỉ có mã vạch cho tờ khai 01, còn ở TP.HCM thì HTKK cho cả các bảng kê 02, 03 và 05

K

KnightHV

Guest
27/7/07
3
0
0
HN
.Bạn phải tải phần mềm này về, miễn phí thôi mà. Phần mềm này đã có bản 1.2

H

Hoàng Nguyên

Guest
Mình ở Quận Đống Đa chưa sử dụng mã vạch trên các mẫu biểu thuế. Chắc cũng sắp rồi. Bạn KnightHV ơi bạn tải phần mềm này ở trang thông tin nào vậy? Chỉ cho mình với cảm ơn nha.

G

Gã Sẹo

Cao cấp
16/7/07
319
4
18
63
Hà nội
Mình ở Quận Đống Đa chưa sử dụng mã vạch trên các mẫu biểu thuế. Chắc cũng sắp rồi. Bạn KnightHV ơi bạn tải phần mềm này ở trang thông tin nào vậy? Chỉ cho mình với cảm ơn nha.

Sáng nay trang Web của Tổng cục thuế bị lỗi nên mình không lấy được đường dẫn. Đây là đường dẫn của họ http://www.gdt.gov.vn
Bạn vào đó mà tìm, kiểu gì cũng thấy

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA