FILE xUẤT NHẬP TỒN HÀNG HÓA THEO PP ĐÍCH DANH

• Thread starter lan nhi
  • Ngày gửi
L

lan nhi

Guest
13/7/07
28
0
0
38
Tan dinh ,Ben CAt, Binh Duong
Bạn nào có File nhập xuất tồn hàng hóa theo phương pháp đích danh thì cho mình xin nha. MInh chân thành cám ơn .:1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tiuboiboi

Trung cấp
20/8/08
139
1
0
38
Tân Thạnh
Mình cũng đang rất cần ai có mẫu theo pp giá đích danh xin up lên giúp bọnmình dzới

Q

quochung2005

Trung cấp
20/10/05
99
0
16
42
DA NANG
bạn muốn NXT hàng hoá theo phương pháp đích danh thì bạn nhập theo từng lần nhập mã HH mỗi lần nhập mỗi khác thì làm theo giá đích danh được
VD : mai: ĐG 5 SL 2 nhâp lan thu nhat ghi ma la main, lan nhap thu 2 cung la mai do nhung gia khac thi ghi ma main_1 va cu tuong tự cho các mặt hàng khác

V

VanHao

Trung cấp
18/12/05
70
4
6
Go Vap
Bạn nào có File nhập xuất tồn hàng hóa theo phương pháp đích danh thì cho mình xin nha. MInh chân thành cám ơn .:1luvu:

Bạn dùng thử chương trình QL Kho FIFO trên thư viện Webketoan đi. Thay vì lấy giá nhập trước để xuất thì mình chọn giá cần xuất và nhập vào. Nếu không dùng được thì để tôi hướng dẩn cho.

• Like
Reactions: lê dương thuy
L

lê dương thuy

Guest
18/4/17
2
0
1
31
Bạn dùng thử chương trình QL Kho FIFO trên thư viện Webketoan đi. Thay vì lấy giá nhập trước để xuất thì mình chọn giá cần xuất và nhập vào. Nếu không dùng được thì để tôi hướng dẩn cho.
bạn VanHao ơi cho mình hỏi mình lấy file quản lý kho FIFO trên thư viện Wedketoan ntn ạ? Mình vào thư viện tìm rồi mà không thấy có?
Nhờ bạn hướng dẫn giúp ạ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA