File kế toán excel

• Thread starter haanh_ngo
  • Ngày gửi
H

haanh_ngo

Guest
6/7/05
10
0
1
HCM
Mình có 1 file kế toán excel hình thức nhật ký chung gửi các bạn (cũng là xin từ các vị đàn anh :1luvu:) . Vì chưa hoàn thiện lắm nên mong các bạn góp ý thêm.
Mình hoàn toàn không dùng macro. vậy nên mong các bạn cho ý kến, nếu giờ mình muốn kết hợp marco vào file kế toán của mình thì mình nên có những thay đổi gì hoặc là nên làm thế nào và làm với bảng tính nào...v.v.
Mong các bác xem qua và cho ý kiến giúp..

BÁC NÀO CHO MÌNH HỎI, MÌNH PHẢI GỬI FILE ĐÍNH KÈM THẾ NÀO, MÌNH KO CÓ QUYỀN GỬI FILE KÈM? TẠI SAO VẬY?...

http://www.megaupload.com/?d=N1JGGJHD link down file của mình

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Đây là File KT của bạn hanh ngo, các bạn tham khảo và có ý kiến để giúp bạn ấy nhé

Đính kèm

• T01_2007.rar
    364.7 KB · Lượt xem: 3,304
V

vannhat

~*Vô Đối*~
tôi xem rồi chắc là bạn mất nhiều thời gian lắm để thiết kê mẫu biểu này?
tôi thắc mắc chút là phần sổ cái một số tài khoản tôi kiểm tra vẫn thấy không có số liệu.
bản này bạn đã hoàn thành chưa hay đang trong thời gian hoàn thiện vậy?

H

haanh_ngo

Guest
6/7/05
10
0
1
HCM
tôi xem rồi chắc là bạn mất nhiều thời gian lắm để thiết kê mẫu biểu này?
tôi thắc mắc chút là phần sổ cái một số tài khoản tôi kiểm tra vẫn thấy không có số liệu.
bản này bạn đã hoàn thành chưa hay đang trong thời gian hoàn thiện vậy?

Mình chưa hoàn thiện vì mình ko có quyền upload file lên không thể cập nhật khi sửa các phép tính.. nên ko biết thế nào nữa. Tạm thời có thể down ở đây, mình vửa sửa 1 ít, bạn tham khảo và cho xin ý kiến giùm,nếu muốn tạo form hay combo box thì làm ở sheet nào hả bạn.

http://www.megaupload.com/?d=N1JGGJHD

Sửa lần cuối:
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Mình chưa hoàn thiện vì mình ko có quyền upload file lên không thể cập nhật khi sửa các phép tính.. nên ko biết thế nào nữa. Tạm thời có thể down ở đây, mình vửa sửa 1 ít, bạn tham khảo và cho xin ý kiến giùm,nếu muốn tạo form hay combo box thì làm ở sheet nào hả bạn.

http://www.megaupload.com/?d=N1JGGJHD

Mình không hiểu bạn nói là tạo form hay combobox thì là thế nào? Nếu bạn tạo form.... thì bây giờ thường tạo ở VBA. bạn có thể vào VBA bằng cách nhấn Alt + F11 để vào màn hình lập trình VBA. Để làm tốt thì bạn có thể tham khảo một số file excel kế toán của các bạn trên thư viện...như file kế toán của bạn Darkmoon; linhdt;Vfupv... :mrstraetz

H

haanh_ngo

Guest
6/7/05
10
0
1
HCM
Mình không hiểu bạn nói là tạo form hay combobox thì là thế nào? Nếu bạn tạo form.... thì bây giờ thường tạo ở VBA. bạn có thể vào VBA bằng cách nhấn Alt + F11 để vào màn hình lập trình VBA. Để làm tốt thì bạn có thể tham khảo một số file excel kế toán của các bạn trên thư viện...như file kế toán của bạn Darkmoon; linhdt;Vfupv... :mrstraetz

Mình ko biết làm VBA bạn ah, bạn có thể giúp mình tạo 1 nút nhấn combox mà khi mình nhấn thì dữ liệu sẽ được lọc theo 1 cột do mình chỉ định ko hả bạn (tức là lọc dữ liệu xong thì bỏ các dòng trống đó).. làm ơn giúp mình với. Hoặc là tham khảo tài liệu file kế toán nào, bạn chỉ giùm mình vì mình ko biết. Xin cám ơn nhiều

A

avsoftexcel

Guest
10/11/09
1
0
1
TP HCM
Ðề: File kế toán excel

Các bạn download và tham khảo thêm phần mềm kế toán excel chuyên nghiệp tại đây www.pmavs.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA