trên HĐ thông thường không có dấu đỏ có được thanh toán không?

• Thread starter hoainho
  • Ngày gửi
H

hoainho

Guest
22/7/07
3
0
0
38
vinh
Chào các bạn! Minh mới đăng nhập vào web ketoan.Minh muốn biết liệu trên tờ Hóa đơn thông thường không có dấu đỏ và chữ ký của thủ trưởng bên Cty mình mua hàng thì có được thanh toán không? Các bạn giúp mình nhé! Mình cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Chào các bạn! Minh mới đăng nhập vào web ketoan.Minh muốn biết liệu trên tờ Hóa đơn thông thường không có dấu đỏ và chữ ký của thủ trưởng bên Cty mình mua hàng thì có được thanh toán không? Các bạn giúp mình nhé! Mình cảm ơn!
Nhưng đơn vị bán cho bạn là ai? HTX hay hộ kinh doanh cá thể? Thông thường là hộ KD cá thể=>không có dấu tròn=>không sao cả nếu như đủ chữ ký cả 2 bên

Thailove

Thailove

xmen_đích thực
25/4/07
115
0
16
43
Hưng Yên
Vì bạn không nói rõ lên mình cũng có quan điểm như bạn "tiger" vậy, nếu bên bán hàng cho bạn là công ty ma không có dấu và chữ ký của thủ trưởng đơn vị thì rất có thể là hóa đơn ...... "ma", hay nói chính xác là không hợp lệ. (mình nghĩ bạn lên tìm hiểu xem tên công ty được ghi trên hóa đơn có thực đúng là công ty của người bán hàng cho bạn không)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA