Hd Gtgt

• Thread starter hieu_minh2006
  • Ngày gửi
H

hieu_minh2006

Guest
6/8/06
23
0
0
40
Ha Noi
Anh chị ơi cho em hỏi: Trên hóa đơn giá trị gia tăng phải có đầy đủ chữ ký của người mua hàng và người bán hàng ạ. Vì là em mới làm kế toán 2 tháng nay, trong quyển hóa đơn GTGT của công ty em chỉ có mỗi chữ ký của người bán hàng và chủ DN thôi, để có chữ ký của người mua hàng thì em phải làm gì đây.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngoctrang80

Guest
23/8/06
335
1
0
TPHCM
Em đi làm con dấu có chữ "Bán hàng qua điện thoại" để đóng vào chỗ người mua hàng (hoặc cũng có thể ghi tay).

Thân.

M

meohoang264

Guest
1/10/06
3
0
0
tp.ho chi minh
nếu muốn có chử ký của bên mua hàng thì khi họ đến lấy hóa đơn bạn đưa cho ngta ký , nếu trường hợp hóa đơn bạn gửi đến cho họ thì bạn làm cái dấu bán hàng qua điện thoại là xong

V

van_kttc

It's me
23/7/07
106
1
0
Tuổi 8
Anh chị ơi cho em hỏi: Trên hóa đơn giá trị gia tăng phải có đầy đủ chữ ký của người mua hàng và người bán hàng ạ. Vì là em mới làm kế toán 2 tháng nay, trong quyển hóa đơn GTGT của công ty em chỉ có mỗi chữ ký của người bán hàng và chủ DN thôi, để có chữ ký của người mua hàng thì em phải làm gì đây.

Nhung HD ban da xuat ma ko co chu ky cua nguoi mua hang,thi ghi la BH qua Dien Thoai.

N

Ngô Vân Khánh

Guest
Vì trường hợp bán hàng qua điện thoại bạn có thể ghi trên hóa đơn nên bạn có thể viết theo cách đó là thuận lợi nhất

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA