tài liệu về kế toán ngân hàng !

• Thread starter littlegirl2711
  • Ngày gửi
L

littlegirl2711

Guest
14/7/06
22
0
1
40
Bình Dương
Chào các bạn , mình đang tính nộp đơn vào ngân hàng , vị trí kế toán giao dịch , nhưng mình k bít tìm tài liệu ở đâu , mình ở Bình Dương , ở HCM mình k bít tìm tài liệu ở đâu , các bạn nào ở HCM chỉ cho mình với , help me help me :cheering::flower:

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

A New Day

Guest
17/12/05
63
0
6
TP.HCM
Chào các bạn , mình đang tính nộp đơn vào ngân hàng , vị trí kế toán giao dịch , nhưng mình k bít tìm tài liệu ở đâu , mình ở Bình Dương , ở HCM mình k bít tìm tài liệu ở đâu , các bạn nào ở HCM chỉ cho mình với , help me help me :cheering::flower:

Bạn muốn nộp đơn vào ngân hàng nào thì lên gôgle gỏ vào tên ngân hàng đó, tìm hiểu về lịch sử hình thành, về các dịch vụ, ác sản phẩm, các phòng ban, địa chỉ giao dịch, đặt trụ sở.... biết đâu sẽ giúp ích bạn trong cuộc phỏng vấn?!
Chúc bạn thành công:friend:

L

littlegirl2711

Guest
14/7/06
22
0
1
40
Bình Dương
A New Day oi , mình xin lỗi lúc nãy mình chưa nói rõ , mình chỉ học về kế toán sản xuất thôi , chưa lần nào bít về kt ngân hàng hết , vậy mình phải tìm tài liệu ở đâu , bạn ơi , sẵn giúp mình thì giúp cho trót .

H

hanhlt415

Guest
29/5/07
55
0
6
Hà Nội
Mình nghĩ bạn ra Học viện ngân hàng để mua tài liệu, có hẳn sách về kế toán ngân hàng mà, nhưng hình như bài tập không nhiều, bạn xem mua cả quyển bài tập nữa, học chắc kế toán doanh nghiệp thì mình nghĩ học kế toán ngân hàng cũng ko khó.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA