Cần tìm người giúp đỡ về nghiệp vụ kế toán

• Thread starter Trần Lan Phương
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

Trần Lan Phương

Guest
12/12/06
10
0
0
HÀ NỘI
:wall::wall::wall:
Chào tất cả các bác trên webketoan.
Em đang gặp khó khăn trong công việc nên rất muốn tìm một người có thể kèm cặp và hỗ trợ em trong công việc là kế toán.
Nói thật với các bác em chỉ học trung cấp và tốt nghiệp các đây đã 6 năm, và trong thời gian làm việc thì chả sử dụng được những gì đã học ở trường.
Nay em chuyển sang làm kt thì mọi thứ cứ rối tung cả lên.
Mong bác nào có thời gian giúp em với, em xin cảm ơn và hậu tạ.
Mong sớm nhận được hồi âm của các bác theo địa chỉ email: donamquocbao@yahoo.com
( Em ở Hà Nội)

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

Gã Sẹo

Cao cấp
16/7/07
319
4
18
63
Hà nội
:wall::wall::wall:
Chào tất cả các bác trên webketoan.
Em đang gặp khó khăn trong công việc nên rất muốn tìm một người có thể kèm cặp và hỗ trợ em trong công việc là kế toán.
Nói thật với các bác em chỉ học trung cấp và tốt nghiệp các đây đã 6 năm, và trong thời gian làm việc thì chả sử dụng được những gì đã học ở trường.
Nay em chuyển sang làm kt thì mọi thứ cứ rối tung cả lên.
Mong bác nào có thời gian giúp em với, em xin cảm ơn và hậu tạ.
Mong sớm nhận được hồi âm của các bác theo địa chỉ email: donamquocbao@yahoo.com
( Em ở Hà Nội)

Bạn cứ làm đi, chưa hiểu chỗ nào thì tìm hiểu, post bài lên cho mọi người giúp đỡ, Gã sẹo sẵn sàng, GS có nick đó, nếu bạn không hiểu gì cứ chát với mình. Nhưng mà kèm cặp thì .......... hihihihi. Để liếc xem có ai gần đây không đã

T

Trần Lan Phương

Guest
12/12/06
10
0
0
HÀ NỘI
Bạn cứ làm đi, chưa hiểu chỗ nào thì tìm hiểu, post bài lên cho mọi người giúp đỡ, Gã sẹo sẵn sàng, GS có nick đó, nếu bạn không hiểu gì cứ chát với mình. Nhưng mà kèm cặp thì .......... hihihihi. Để liếc xem có ai gần đây không đã

Bác ơi mọi cái cứ rối tung cả lên, em không biết bắt đầu từ chỗ nào để hỏi các bác nên em cần người hướng dẫn em từ đầu. Mong bác giúp em:wall::wall::wall:
Ah nick của bác là gì vậy, bác cho em đi để có gì em còn thỉnh giáo bác.

Sửa lần cuối:
G

Gã Sẹo

Cao cấp
16/7/07
319
4
18
63
Hà nội
Bác ơi mọi cái cứ rối tung cả lên, em không biết bắt đầu từ chỗ nào để hỏi các bác nên em cần người hướng dẫn em từ đầu. Mong bác giúp em:wall::wall::wall:

nick yahoo của anh là nmh_tckt, em cứ add vào, hehe, kèm cặp từ xa thì may ra không có vấn đề gì. Cả nhà thấy em đoan trang không?:bigok:

*****winer

*****winer

Bushido

Có gì đâu mà rối hả bạn cứ từ từ làm từng bước cái nào ko biết post bài lên hỏi, sẽ có người biết và trả lời giúp bạn. Hiện tại bạn cứ coi lại hóa đơn chứng từ, có gì và thiếu gì (cái thiếu chắc bạn chưa phát hiện ra) chứng từ kế toán bạn có những gì rồi, bạn cứ tập hợp hóa đơn dầu ra đầu vào kê khai hàng tháng cái đã, dần từng bước bạn sẽ hình dug được công việc thôi mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA