Tôi rất cần giúp đỡ về Báo cáo lưu chuyển tiền tệ

• Thread starter thuyquan
  • Ngày gửi
T

thuyquan

Guest
26/8/06
39
1
0
43
Da Lat
Chào cả nhà WKT! Tôi đang làm Báo cáo giữa niên độ (tất cả làm trên excel), đang gặp bế tắt về Báo cáo lưu chuyển tiền tệ theo phương pháp gián tiếp và thuyết minh Báo cáo tài chính. Nhờ cả nhà mình giúp tôi phương pháp lập. À, nhân tiện cho tôi hỏi có Phần mềm nào hỗ trợ các Báo cáo trên luôn không? Xin chân thành cảm ơn

Khóa học Quản trị dòng tiền
tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
619
113
The Capital
1. Trong chế độ kế toán doanh nghiệp có hướng dẫn cụ thể mà bạn. Bạn mắc ở đâu thì hỏi ở đấy chứ không mọi người biết giúp bạn thế nào.
2. Phần mềm hỗ trợ thì nhiều lắm a...(không hiểu câu hỏi của bạn lắm)

*****winer

*****winer

Bushido
Chào cả nhà WKT! Tôi đang làm Báo cáo giữa niên độ (tất cả làm trên excel), đang gặp bế tắt về Báo cáo lưu chuyển tiền tệ theo phương pháp gián tiếp và thuyết minh Báo cáo tài chính. Nhờ cả nhà mình giúp tôi phương pháp lập. À, nhân tiện cho tôi hỏi có Phần mềm nào hỗ trợ các Báo cáo trên luôn không? Xin chân thành cảm ơn

Bạn coi mẫu biểu QT quý ở QĐ 15, sau đó vướng mắc chỗ nào thỉ hỏi mọi người trên WE nhé, nếu bạn chưa có thì lấy QD15 ở đây cả QĐ 48 nữa

Đính kèm

• QD so 15.rar
    108 KB · Lượt xem: 73
  • QD 48LÐTL.zip
    11.9 KB · Lượt xem: 65
Sửa lần cuối:
T

thuyquan

Guest
26/8/06
39
1
0
43
Da Lat
Cảm ơn tamnt07 và *winer nhiều!Ý của Quan là thuế này, mẫu biểu đã lập trên excel, bây giờ đưa số liệu vào như thế nào, giả sử phần Lợi nhuận từ hoạt động kinh doanh trước thay đổi vốn lưu động: Mã số 09-Tăng giảm các khoản phải thu đưa vào đây là số nào? Tương tự như thế cho các chỉ tiêu khác...

T

tungson

Guest
23/7/05
674
1
0
Tp.HCM
Cảm ơn tamnt07 và *winer nhiều!Ý của Quan là thuế này, mẫu biểu đã lập trên excel, bây giờ đưa số liệu vào như thế nào, giả sử phần Lợi nhuận từ hoạt động kinh doanh trước thay đổi vốn lưu động: Mã số 09-Tăng giảm các khoản phải thu đưa vào đây là số nào? Tương tự như thế cho các chỉ tiêu khác...

Mua quyển sách kế toán thực hành về đọc phần lập báo cáo TC

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA