Hi, everybody!

• Thread starter gaihaiphong
  • Ngày gửi
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Dùng Unicode !
Mẹo nữa nhé : Bạn thích đánh chữ gì thì bảo tôi đánh cho dưới dạng 1 bài viết sau đó bạn vào đó mà copy rồi dán vào cái chữ ký !
Thế là Ok !
Thiếu mỗi bia thôi !

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
bac cam _to_80 nay la ai the nhỉ ? Sao ở đâu cũng thấy bác vậy. Hom họp mặt webketoan thì bac góp mặt chỗ nào đấy?
to gaihaiphong: nick cua ban doc xong minh cũng cảm thấy lành lạnh bởi vì tiếng đồn gái Hai phong từ xưa đến nay đã có
to hyperVN em đừng có sợ người mà luôn tỏ ra bề ngoài đanh đá nhưng thực ra trong lòng họ có những điểm rất mềm đấy. Mạnh dạn lên là em sẽ thành công. à mà sao em không lên tiếng nhận đồng hương của mình đi nhỉ?

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Chị ơi, hôm gặp mặt thì cam to cũng có đi hay sao ý mà! Hôm ý đông thật! :)

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Oi o day khong co bo go nen oanh tam = cai chu khong che day gi ca cung duoc !
Ma cai bac Nhungpt59 cha nho gi ca ! hom do cam_to dep trai nhat hoi ma khong nhan ra ! the co phi cua troi khong co chu !
DDen cai co xi en en kia hom do khong di con biet la co cai mat em nua la !

W

wildhair

Guest
Hix hix... vậy ạ?? Em không nghĩ là cái nick kia gây mất cảm tình đến vậy, nhưng mà em lại thích nó mới chết chứ...!!!
To cam_to_80: Thanks cậu nhiều, nhưng tớ sẽ gửi cho cậu theo kiểu gì, YM hay tin nhắn??
To HyperVN: Úi giời, em tóm đươc bác rồi nhá, gặp đồng hương mà lạnh te thế àh??

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
To Cam_to nhầm rồi nhé. fooly_kid đẹp trai hơn Cam_to đấy (còn có đẹp trai nhất hay không thì chưa biết :D) mà CNN hôm offline cũng đi đấy chứ, Cam_to thật là.... :p
To Nhungpt59 tên Cam_to sinh năm 80 đấy bác ạ :D Em có lẽ không nên nói ra nhỉ???
mà cần gì bộ gõ ấy nhỉ, Em ở đây có cần dùng đến nó đâu (máy chỗ này không cài)
To HyperVn bác xem hộ Em cái chứ Em mất cái nick fooly_kid rồi mà kêu mãi chẳng thấy bác nào giúp Em cả, làm Em nhớ WKT quá đành phải dùng cái nick này để nói chuyện đây này :confused:

W

wildhair

Guest
A'a'...cam_to phải gọi chị đi nhá...hehe...lên chức rồi :D
Mình có nên dùng lại cái nick kia không nhi?? :confused:

T

tranhung

Guest
Chao e gai Hp!
A cung la TV moi ne! 1 2 3 dzo...dzo...dzo. chuc em hoc hoi duoc nhung dieu bo ich

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
chao tran hung ban well come wkt tubao gio the sao ko thay chao hoi gi ca vay, rat vui duoc quen voi ban.

W

wildhair

Guest
Ui'... iEm chào bác tranhung ạ (khoanh tay, cúi đầu), iem bi giờ là wildhair rồi bác ạ.
iem và bác cùng dzô cái nào...
To anhlaanh: Ơ kìa em trai, sao lại đứng nhìn thế? Nâng ly đi chứ..

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA