xin hỏi học làm giám đốc tài chính

• Thread starter Huongkhanh
  • Ngày gửi
H

Huongkhanh

Guest
10/6/05
20
0
1
Ha noi
Mình không biết trên diễn đàn này có bạn nào đã làm Giám đốc tài chính chưa? Hoặc đang ng cứu về mảng tài chính không tư vấn giúp mình với.

Sếp mình muốn mình học thêm về mảng tài chính để có thể lam GĐ về TC, mình biết nó là mảng rộng hơn kế toán , nhưng mình chưa biết nên đi học ở đâu?

Rất mong các bạn tư vấn giúp,mình ở HN

Khóa học Quản trị dòng tiền
Dam

Dam

Guest
Trui ui ong phai trai qua hoc tap lam viec chuyen ve tai chinh ke toan, ngan hang,...it nhat 10 nam thi moi co du kha nang phan tich phan doan tai chinh chu co hoc chi la ly thuyet thoi biet gi dau trui

Gau bong

Gau bong

Trung cấp
6/9/06
182
1
18
47
Ha noi
Mình biết khóa học MEBF của CFVG rất hay. Có điều là điều kiện vào học rất ngặt nghèo.
Mình nghĩ khóa học này rất uy tín, học xong ra làm Finance controlar thì không phải lo lắng gì.

H

Huongkhanh

Guest
10/6/05
20
0
1
Ha noi
Tiếng anh của mình chỉ ở mức TB thôi, mình được một ban giới thiệu cho học 1khoas gồm 6 phần , học phí 4.000$ của Inpro.

Có bạn nào đã từng học hay biết về nó không chia sẻ với mình nhé!
Đay là trang web của nó http://www.inpro.vn/content/view/25/26/#view

V

vanquan772003

Guest
5/5/06
43
0
0
HCM
www.trungnam.com.vn
Học CFO

Mình không biết trên diễn đàn này có bạn nào đã làm Giám đốc tài chính chưa? Hoặc đang ng cứu về mảng tài chính không tư vấn giúp mình với.

Sếp mình muốn mình học thêm về mảng tài chính để có thể lam GĐ về TC, mình biết nó là mảng rộng hơn kế toán , nhưng mình chưa biết nên đi học ở đâu?

Rất mong các bạn tư vấn giúp,mình ở HN

Mình vừa học lớp CFO tại PACE ở HCM cũng khá thực tế. Toàn là những người đi làm dạy không à, chẳng hạn Thầy Hải, Thầy Thịnh - Thành viên Hội đồng ACCI, Thầy Hữu Đức.... Nhưng Luật sư Hòa thì lớn tuổi nên dạy không hay tí nào, cô Na thì không có phương pháp sư phạm..
Nói chung là học xong khóa học này mình cảm thấy thay đổi nhiều lắm.

H

hongthangph

Cao cấp
7/2/06
280
4
0
49
ha noi
ở HN có chỗ nào học CFO không các bạn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA