Tổng vốn đầu tư?

• Thread starter tranthicamle
  • Ngày gửi
T

tranthicamle

Guest
24/6/04
62
0
0
Các bác cho em hỏi ,tổng vốn đầu tư khi nhìn trên bản cân đối bao gồm những tài khoản nào vậy ( không nói đến vốn pháp định ) .
Cho em tư vấn gấp !cám ơn

Khóa học Quản trị dòng tiền
toannguyen

toannguyen

Guest
28/12/05
173
0
0
49
HCM
Các bác cho em hỏi ,tổng vốn đầu tư khi nhìn trên bản cân đối bao gồm những tài khoản nào vậy ( không nói đến vốn pháp định ) .
Cho em tư vấn gấp !cám ơn

Câu hỏi của em không rõ ràng nên không biết trả lời như thế nào đây.
Khái niệm tổng vốn đầu tư để chỉ tổng số tiền để đâu tư cho một dự án, nhà máy, hoặc lĩnh vực nào đó. trong hệ thống TK không có TK nào như vậy cả, chỉ có TK 241 là TK tập hợp chi phí Đầu tư XDCB dở dang, đầu tư mua sắm TSCĐ, sửa chữa TSCĐ,... nên nhìn vào hệ thống TK k thể xác định được.

T

tranthicamle

Guest
24/6/04
62
0
0
Em củng không rỏ lắm ,vì sếp em không rành về tái chính đôi khi nhìn vào bản CDKT ổng không hiểu , do đó ổng chì muốn biết là công ty thành lập từ tháng 8-2005 -> 06/2007 ,tổng vốn đầu tư là bao nhiêu ?
Rất mong các anh hổ trợ gấp .Tks

toannguyen

toannguyen

Guest
28/12/05
173
0
0
49
HCM
Em củng không rỏ lắm ,vì sếp em không rành về tái chính đôi khi nhìn vào bản CDKT ổng không hiểu , do đó ổng chì muốn biết là công ty thành lập từ tháng 8-2005 -> 06/2007 ,tổng vốn đầu tư là bao nhiêu ?
Rất mong các anh hổ trợ gấp .Tks

Em cho ông ấy xem TK 4111/4112

T

tranthicamle

Guest
24/6/04
62
0
0
các Bác tư vấn guíp em ,bên kiểm toán tư vấn công thức sau có đúng o ạ?
Tổng vốn đầu tư (cho Group ) = {(Vốn đầu tư của chủ sở hữu +vốn vay dài hạn +Lải công ty mẹ ) - lổ công ty con }

xin các cho em xin y kiến ạ
Tks

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA