muốn làm quen và trao đổi về kế toán

• Thread starter T-nguyên
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

T-nguyên

Guest
31/7/07
53
0
0
HT
Hi! hôm nay tui mới được truy cập được vào đây rất mong được làm quen cũng như học hỏi ở mọi ngưòi!
tui cũng là một người học kế toán nhưng tui chỉ học ở ngoài thôi kiến thức và kinh nghiẹm chắc chắn không bằng mọi người, có gì mọi người chỉ bảo nha!
:cool2:

Khóa học Quản trị dòng tiền
phong2v

phong2v

Guest
Hi! hôm nay tui mới được truy cập được vào đây rất mong được làm quen cũng như học hỏi ở mọi ngưòi!
tui cũng là một người học kế toán nhưng tui chỉ học ở ngoài thôi kiến thức và kinh nghiẹm chắc chắn không bằng mọi người, có gì mọi người chỉ bảo nha!

Mọi người sẽ luôn luôn giúp đỡ bạn, Mình sẽ giúp đỡ những gì mình biết, mà biết đâu mình còn biết thua bạn đó chứ

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net

Đây là web trao đổi - tham khảo và học hỏi về nghề nghiệp kế toán, hân hạnh chào đón bạn tham gia.

H

hoaana2006

Guest
31/7/07
26
0
0
39
ha noi
mình cũng mới vào nghề thôi nhưng mình làm bên triển khai phần mềm kế toán la thành viên của Webketoan mình thấy rất hay

T

T-nguyên

Guest
31/7/07
53
0
0
HT
tớ làm ở một công ty về phần mềm, mình chưa rõ lắm về giá vốn........

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
tớ làm ở một công ty về phần mềm, mình chưa rõ lắm về giá vốn........

Hỏi như bạn thế này thì câu trả lời chắc phải là: bótay.com rồi, bạn thắc mắc gì thì hỏi cụ thể vào đó, hoặc có thể vào tìm kiếm các topic có liên quan mà xem thông tin mình cần, rồi vào thư viện... có nhiều cách hơn là hỏi vậy đó bạn à!!!

V

Votong di@

User đã bị cấm truy cập

Chời ơi gặp đúng thầy đúng thuốc à nghe
Tui nè
đến tui đi tui dạy cả "kế" lẫn dạy "toán" cho
Còn kinh nghiệm thì...hifhif... pro rùi

T

T-nguyên

Guest
31/7/07
53
0
0
HT
zzậy hả? may wáa ah! giúp tui nha! vậy bạn cho tui hỏi giá vốn đối với phần mềm được tính như thế nào?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA