không thích học kế toán!

• Thread starter T-nguyên
  • Ngày gửi
T

T-nguyên

Guest
31/7/07
53
0
0
HT
quả thật! từ bé tới giờ tui chưa lúc nào thích học kế toán cả ... vậy mà! ghét của nào trời trao của ấy! nhưng mà.......... khi tui đi làm rồi! sếp bảo sẽ để tôi làm kế toán tại sao sếp chẳng cho tui động đả gì về sổ sách thì làm sao mà tui biết mà hỏi nhỉ? sếp không tin tui chăng? vì tui chỉ học ngoài không qua trường lớp gì? huhuhuuuu chán quá sếp có hiểu cho tui đâu! hay là sếp ghét tui nhỉ? mọi người ơi giúp tui với tui chẳng biết là băt đầu làm sổ sách như thế nào nữa? lơ mơ lắm!huhuhuuuu.....Kíu tui zớiiiiiiiiii.......:mrstraetz

Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Chuối cả vườn! :dance2:

T

T-nguyên

Guest
31/7/07
53
0
0
HT
tớ nghĩ là chuối cả cây chứ? bạn hơi khó tính đấy!:angel:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Bạn vào bõ này đã đọc những tâm sự của người khác mà nó giống tâm sự của mình chưa????Mình thấy có bài giống đó chứ, bạn có thể chia sẻ với mọi người, với mình nữa....

N

Nguyễn Hoài An

Guest
tình thế buộc bạn phải thích thôi. Tui nghĩ bạn đọc nhiều vào sẽ thích.Tui cũng vậy,không nghĩ mình sẽ trở thành kế toán,thế nhưng trời xui đất khiến kiểu gì mà giờ lại học kế toán,giờ tui lại cảm thấy mình đang dần dần thích nó. Thân!

N

ngopt

Guest
2/6/07
51
0
0
Hà Tây
Tôi thì thích nó từ hồi còn ngồi ghế phổ thông, và đến giờ vẫn yêu nó lắm. Nghiệp rồi hay sao ý, 2 năm trước tớ bỏ vì thấy thời gian đó chán nghề quá, nhưng sau 1 tháng do công việc mới không thấy hứng thú, và cái chính là nhớ những con số, lại quyết định quay lại và nghĩ mình sẽ cố học hỏi thêm nhiều kiến thức để theo nghề đến cùng.
Mình nghĩ việc gì cũng thế, phải yêu nó thì mới có hứng thú làm việc.
T-nguyen ạ, mình nghĩ là cậu năng đọc sách và cố gắng học hỏi các anh chị trên diễn đàn này thì công việc sẽ dần ổn thôi.

V

Votong di@

User đã bị cấm truy cập
Tôi thì thích nó từ hồi còn ngồi ghế phổ thông, và đến giờ vẫn yêu nó lắm. Nghiệp rồi hay sao ý, 2 năm trước tớ bỏ vì thấy thời gian đó chán nghề quá,
.

Chời bạn biết đến kế toán từ thời phổ thông hả
Chả bù cho mình học năm thứ 2 trường TCKT mà thầy giáo hỏi kế toán là gì
:wall::wall::wall: Không biết

T

T-nguyên

Guest
31/7/07
53
0
0
HT
cảm ơn người! chắn tui phải chịu khó cày zậyyyyy.

D

damthuvui

Guest
1/8/07
3
0
0
36
yên mô - ninh bình
anh T- nguyên ah,em cũng có tâm sự giống anh đó.
Em chẳng biết gì về kế toán cả. Ngày trước em ghét nhất là kế toán. và đã quyết tâm là không động chạm gì tới nó. Và cuối cùng thì........em lại học kế toán
em đang làm chuyên đề, nhưng em không hình dung ra làm như thế nào cả. Em sợ rằng em không đỗ trong kỳ thi sắp tới.
em lo lắm.
em nghĩ là em cũng có đồng minh là anh rồi.
yên tâm anh ah, em sẽ học tập cùng anh.

T

T-nguyên

Guest
31/7/07
53
0
0
HT
giới tính của tui không phải là "anh" ah nha! thanks damthuvui

T

T-nguyên

Guest
31/7/07
53
0
0
HT
hiiiiiii..........

zâyyỵ mọi người nghĩ tui là con trai hay con gái zaaayyyy:dance2:

T

T-nguyên

Guest
31/7/07
53
0
0
HT
Hahaaaa.... mắc bẫy rùi nha! bùn cười quá!....................

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
ai zăng bẫy ai zậy ta?..chả hỉu zì hết...:alcon:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA