Xin chào mọi người, cho em tham gia với

• Thread starter gergely
  • Ngày gửi
G

gergely

Guest
Xin chào các anh, các chị, các cô bác chú dì và những ai không thuộc các diện trên. Xin tự giới thiệu: em là gergely (có ai nghe thấy quen không?), xin được gia nhập gia đình kế toán, mong được bắt tay tất cả mọi người (những ai còn tay).

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Chào mừng bạn tham gia WKT. Sự nhiệt tình của bạn sẽ đóng góp rất lớn cho WKT ngày càng phát triển.

G

gergely

Guest
A! Em chào chị Ha ("chị" hay "anh"? Thôi, "chị" đi). Vui ghê! Mới vô đã có người chào hỏi thân tình rồi. Cám ơn chị!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
chao gergely, rat vui khi ban tham gia wkt, chuc vui ve

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Hi! rất vui vì được làm quen với bạn, Cùng mọi người giao lưu và trao đổi kiến thức nhiệt tình nhé ! Cam đoan bạn sẽ có những giây phút thật tuyệt vời đấy.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Troi,chao, to cung muon bat tay ban lam nhung ma tam thoi... khong co tay, hehe, chuc ban co nhieu ban tot tu trang web nay, trong do co...to.

G

gergely

Guest
Xin cám ơn chị anhlaanh, chị suongdemtv và chị phuonghoanglua. (Ai không phải là chị thì xin đính chính nhé! Em không biết ai là anh, ai là chị nên cứ kêu chị tuốt cho nó thân mật.) :p À! Chị phuonghoanglua có cái tên oách quá nhỉ, làm em nhớ món gà quay... :D chị không có tay thì em xin bắt chân với chị, chị nhé! Hay chị muốn bắt cái gì khác? :confused:

T

tranhung

Guest
chao bac! Em co nguyen doi tay. cho bac con viec gi ko cho e lam voi! Luong bong ko quan trong. em 20 tuoi

G

gergely

Guest
Ối, bạn tranhung, chỗ mình thì có việc nhưng ở HCM cơ. Bạn thử post bài bên mục tuyển dụng xem! Chúc bạn tìm được việc.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Hơn 6 bài/ngày!!

Rất hay. Mong rằng bạn nhiệt tình tham gia hơn nữa. WKT cần những người như bạn.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Chào người bạn mới đến, mấy hôm nữa mình sẽ add thêm tay chân cho bạn nhé :d

G

gergely

Guest
Ồ, anh HyperVN! Sao anh cười toe toét vậy? Em đang chờ xem tay chân mà anh add là cái gì đây :confused: . Cám ơn anh nhiều.

H

hoaxanh

Guest
28/4/08
10
0
0
39
Ha noi
chào bạn, rất vui được làm quen.Mình cũng vừa mới gia nhập gia đình kế toán. Rất rất mong được gia đình mình giúp đỡ. Good luck!!
:flowersun :020:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA