Học phần mềm nào

• Thread starter Nguyễn Hoài An
  • Ngày gửi
N

Nguyễn Hoài An

Guest
Mọi người a,mình còn năm nữa là ra trường rồi,mình thấy khi đi xin việc các công ty đều yêu cầu là thành thạo phần mềm kế toán.Vậy mình nên học phần mềm nào vậy?Nếu ở HN thì học ở đâu vậy? :angel:

Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Mọi người a,mình còn năm nữa là ra trường rồi,mình thấy khi đi xin việc các công ty đều yêu cầu là thành thạo phần mềm kế toán.Vậy mình nên học phần mềm nào vậy?Nếu ở HN thì học ở đâu vậy? :angel:
hờ hờ, câu hỏi quá rộng, yêu cầu thì chung chung bởi vì có quá nhiều phần mềm của rất nhiều Dn có tên lẫn vô danh

dudu3500

dudu3500

Guest
14/4/06
54
0
0
Đồng Nai
Bạn ơi là bạn.
bạn có biết là co bao nhiêu PM không?
và các công ty nao bạn định làm, công ty đó sử dụng PM gì?
Tui chia sẽ cho bạn nhé, ngay truoc tui cung giong ban thoi, nhung ban biet không. mình chi can biet cách su dung mot PM nao do cung dc, va chuyen mon ve ke toan that vung. the ban co the tu tin roi, vi cac PM deu de su dung ,va ko kho lam dau ban oi.
Chuc ban thanh cong

" Tuoi nho lam viec nho, nhieu viec nho gop lai thanh viec lon"

T

traitao

Guest
23/9/07
14
0
1
tp hcm
mình có thể mua phần mềm kế toán ở đâu(tp.hcm)?

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội

Thông tin này hay đấy, mình chẳng biết phần mềm kế toán có hình thù gì nên đến giờ vẫn chưa có việc làm.
Hôm nào đi học alo cho mình 1 cái.
Cám ơn nhiều nha

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Thông tin này hay đấy, mình chẳng biết phần mềm kế toán có hình thù gì nên đến giờ vẫn chưa có việc làm.
Hôm nào đi học alo cho mình 1 cái.
Cám ơn nhiều nha
Nếu bạn muốn học Misa-SME thì có lớp đào tạo tập trung học phí 500K/người, học 4 buổi (2 ngày).

Có thể học online tại đây

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Hay quá, cám ơn bác OLDNTV nha. Cám ơn rất nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA