Chứng chỉ bồi dưỡng kế toản trưởng

• Thread starter tamnt07
  • Ngày gửi
tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
619
113
The Capital
Xin hỏi năm nay có bạn nào lấy chứng chỉ bồi dưỡng kế toán trưởng chưa nhỉ, chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm với!:bigok::friend:

Thế có bác nào có quyển Tài liệu bồi dưỡng chứng chỉ kế toán trưởng năm 2006 không còn dùng nữa, thanh lý rẻ lại cho em với!!!!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lmhungvcb

Guest
6/8/07
8
1
0
Ha Noi
Tôi đang cần đi học lớp KKT gấp. Anh chị em có địa chỉ nào học uy tín, chất lượng mà thời gian học ngắn vào buổi tối xin chỉ giúp?

P

phuong.1905

Guest
17/5/07
18
0
0
40
HN
Tôi đang cần đi học lớp KKT gấp. Anh chị em có địa chỉ nào học uy tín, chất lượng mà thời gian học ngắn vào buổi tối xin chỉ giúp?

Bạn tới trường Kinh tế quốc dân hỏi. Học 3 tháng, học phí 1.1 triệu, học từ 6pm-8.30pm. Hiện có 1 lớp học được 2 tuần,tháng 10 sẽ kết thúc bạn sợ đợi lâu thì có thể tham gia ngay.
Goodluck!

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
149
1
0
Ha Noi
tiêu chuẩn để học chứng chỉ KTT là gì vậy bạn ơi ? có thể cho tui biết được ko ? tôi cũng muốn tham gia vào lớp học này. Cẩm ơn

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Bây giờ thấy báo quảng cáo nhiều lớp học KTT quá...bạn nào có nhu cầu thì hãy xem mấy trang quảng cáo của báo đó, nhiều vô số kể, hay muốn tìm kiếm thông tin nhanh và chính xác hơn, các bạn cứ vào thẳng google...:inlove:

L

lmhungvcb

Guest
6/8/07
8
1
0
Ha Noi
Bạn tới trường Kinh tế quốc dân hỏi. Học 3 tháng, học phí 1.1 triệu, học từ 6pm-8.30pm. Hiện có 1 lớp học được 2 tuần,tháng 10 sẽ kết thúc bạn sợ đợi lâu thì có thể tham gia ngay.
Goodluck!

Thanks!!!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tiêu chuẩn để học chứng chỉ KTT là gì vậy bạn ơi ? có thể cho tui biết được ko ? tôi cũng muốn tham gia vào lớp học này. Cẩm ơn

Tiêu chuẩn thì cũng k quá khó:
- Nếu tốt nghiệp Đại học thì cần 2 năm kinh nghiệm (tính từ thời điểm cấp bằng tốt nghiệp đó)
- Nếu tốt nghiệp trung cấp hoặc cao đẳng thì thời gian sẽ là 3 năm kinh nghiệm.

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
619
113
The Capital
Goodluck!

Xem ra nếu học ngay lớp này thì muộn mất 2 tuần, khối kiến thức nhỉ, mà tính ra là thiệt khoảng 200.000/2 tuần, không biết có nên đi không?
Mà bạn ơi ở trường KTQD còn mở liên tục lớp mới không?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA