Kẻ không muốn mới mà đành phải mới

• Thread starter fooly_kid
  • Ngày gửi
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Kẻ này vốn là fooly_kid không hiểu sao bi người khác lấy mất nick :( (hay là tại mình không đủ kiên nhẫn chờ diễn đàn ổn định???). Nhớ WKT quá mà chỉ đứng ngoài xem thì không đành lòng vì diễn đàn chỉ cho phép thành viên mới xem được bài hay sao ấy, hiz.
Mà quên mất dù sao cũng mang tiếng là mem mới

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hong hot

Cao cấp
Kẻ dại khờ.
Cái nick mới này của bạn nghe nó chân thực hơn đấy, nhưng nếu bạn muốn chân thực hơn nữa thì chữ kẻ phải hạ bậc xuống tương đương với chữ "Kid" nhể.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Thế là chân thực nhất rồi đấy còn gì nữa nhỉ?
:p

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Oh chao anh, cai nick nay nghe hay va de hieu hon cai nick truoc cua anh day, the la tu nay anh lai lot xac nhung hi vong anh van la con nguoi xua ma em quen.

G

gergely

Guest
Lấy mất nick là sao vậy mấy chị? À, có trường hợp này giống giống vậy. Chả là em có thằng bạn tên 7 ngọn đèn, cũng thần tượng webketoan lắm. Hồi đó, giao diện cũ thì nó đăng nhập được, qua giao diện mới thì không thể gõ có dấu trong mục đăng nhập, thế là nó bó tay luôn.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Tại sao không thấy bác Hyper đâu nhỉ hỏi bác ấy về cái lý do này mà chưa thấy hồi âm.
To hong_hot :D có nhiều dân Thái Nguyên là mem của WKT lắm vậy mà đi đâu hết rùi ấy chỉ thấy có ptty là hay xuất hiện thui :confused:tao_meo .

W

wildhair

Guest
Úi giời, sao bác giống em thế?? Em cũng không đămg nhập được với cái nick gaihaiphong.
Bác HyperVN đâu rồi??? Trả lại tên cho em và ông anh ke?dai.kho*` cái nhỉ!!!

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
to bac kedaikho: bac oi cho em hoi chut co phai hom hop offline wkt dot vua roi bac voi em ngoi gan doi dien nhau khong a? hehe..ma bac co nho em la ai nua khong chu?
to wildhair: hic, sao ban lai chon cai nick nay vay ? hi vong minh hieu dung....hihi

W

wildhair

Guest
suongdemtv nói:
to wildhair: hic, sao ban lai chon cai nick nay vay ? hi vong minh hieu dung....hihi
Oái...đừng có hiểu linh tinh nhé, tớ không muốn đổi thêm 1 lần nữa đâu...hic hic... :eek:

G

gergely

Guest
Hiểu lung tung là sao hả chị? Wild hair là cái gì vậy? Em ngây thơ lắm, không hiểu gì hết.

W

wildhair

Guest
Hic...em hỏi lại suongdemtv xem, chị cũng không hiểu gì hết...hehe... :D

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Tớ cũng chẵng biết dịch nó ra làm sao nữa, chắc tại Tiếng Anh của mình còm quá:D
to gergely hình như là cậu cũng có hay sao ấy nếu cái avatar của cậu không làm tớ nhầm :p

Sửa lần cuối:
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
suongdemtv nói:
to bac kedaikho: bac oi cho em hoi chut co phai hom hop offline wkt dot vua roi bac voi em ngoi gan doi dien nhau khong a? hehe..ma bac co nho em la ai nua khong chu?
Ơ hình như là như thế thì phải :D tớ phải cái đãng trí thành tật rùi :D

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
da em dua the thoi chu em cung..khong hieu gi het.hihi...ma phai danh chu khong dau nay mai chan that day.
bac foly_kid oi, em cung dang tri khong thua kem gi het ay, co the thi em moi phai hoi bac chu ! hi....

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
fool_kid thử login lại xem sao.

W

wildhair

Guest
Còn iem thì sao?? Bác quên mất iem rồi ah?:(

G

gergely

Guest
hình như là cậu cũng có hay sao ấy
Có là có gì hả anh dại khờ? Em nói thật là em ngây thơ lắm mà, ngoài mấy chuyện bậy bạ ra, em hổng biết cái gì hết đó!

Q

QuuK144

Guest
16/7/04
25
0
0
chao ca nha. rat may la em ko bi dinh nhu cac bac. nick cua em ko co dau nen van on.nhung sao em ko viet dc tieng viet co dau chan wa.ma cac bac dc chon lai ten cang suong chu sao. lo co gay thu chuoc oan voi ai thi tu nay tron dc roi, dau so nua,heheheheheeh

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
QuuK144 nói:
chao ca nha. rat may la em ko bi dinh nhu cac bac. nick cua em ko co dau nen van on.nhung sao em ko viet dc tieng viet co dau chan wa.ma cac bac dc chon lai ten cang suong chu sao. lo co gay thu chuoc oan voi ai thi tu nay tron dc roi, dau so nua,heheheheheeh
Cậu có nhìn thấy chỗ có chữ typing tool không? nhấn chọn kiểu chữ telex. Hãy thử dùng xem bạn sẽ thích ngay mà :D

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA