Chứng từ ghi sổ

• Thread starter ngoctrang80
  • Ngày gửi
N

ngoctrang80

Guest
23/8/06
335
1
0
TPHCM
Chào anh chị và các bạn,

Trang chuẩn bị giúp cho 1 đứa bạn làm lại sổ sách kế toán cho 4 năm :( theo hình thức Chứng từ ghi sổ, anh chị và bạn nào có mẫu sổ theo hình thức này (Chứng từ ghi sổ, sổ cái, sổ chi tiết...) thì gởi cho Trang ở địa chỉ: trangngoc@whodigital.com.

Xin cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Chào anh chị và các bạn,

Trang chuẩn bị giúp cho 1 đứa bạn làm lại sổ sách kế toán cho 4 năm :( theo hình thức Chứng từ ghi sổ, anh chị và bạn nào có mẫu sổ theo hình thức này (Chứng từ ghi sổ, sổ cái, sổ chi tiết...) thì gởi cho Trang ở địa chỉ: trangngoc@whodigital.com.

Xin cảm ơn!
Chịu khó mở QĐ15 hoặc QĐ48 ra xem đi em ui, trong đó có đầy đủ mẫu.

N

ngoctrang80

Guest
23/8/06
335
1
0
TPHCM
Em xem rồi, trong đó chỉ có biễu mẫu BCTC chứ đâu có biểu mẫu về các hình thức kế toán đâu anh?

Sửa lần cuối:
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Em xem rồi, trong đó chỉ có biễu mẫu BCTC chứ đâu có biểu mẫu về các hình thức kế toán đâu anh?
Chắc tại em down QĐ trên mạng hoặc mua trúng quyển QĐ (rẻ) đã được rút gọn bớt mẫu :bigok:. Ngày nay hầu như mọi người dùng phần mềm hết rồi.

Hơn nữa, nếu để hợp pháp sổ sách thì những năm cũ phải dùng mẫu sổ cũ (theo chế độ kế toán cũ) đó nhé, chẳng biết mẫu có thay đổi không nữa.

levanton

levanton

Cao cấp

Như anh OldNTV hướng dẫn, bạn lưu ý là biểu mẫu trong quyết định 15, quyết định 48 có khác với với biểu mẫu trong quyết định 1141, và 1177, 244 về số biểu mẫu, còn nội dung cơ bản như nhau nhưng không thể sử dụng mẫu sổ mới hiện hành cho các năm cũ được.Nếu không mua được sổ của những năm trước, bạn có thể tạo mẫu trên excel, không ghi tên biểu mẫu để sử dụng cho những năm 2003,2004,2005,2006.
Chúc bạn hoàn thành công việc

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA