Mẫu biểu phiếu xuất kho kiêm vận chuyển nội bộ

• Thread starter nhunhoc
  • Ngày gửi
N

nhunhoc

Guest
12/5/07
36
0
0
Binh Duong
Có bạn nào có mẫu xuất kho kiêm vận chuyển nội bộ không? hay biết mẫu biểu này nằm chỗ nào chỉ mình với.
Cám ơn mọi người nha!

Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Có bạn nào có mẫu xuất kho kiêm vận chuyển nội bộ không? hay biết mẫu biểu này nằm chỗ nào chỉ mình với.
Cám ơn mọi người nha!
Mẫu này ở .... chi cục thuế :bigok:, lên đó mua giống như mua hóa đơn vậy đó.

N

nhunhoc

Guest
12/5/07
36
0
0
Binh Duong
Mình biết là phải mua trên cục thuế rồi nhưng mình muốn tham khảo xem mặt mũi nó như thế nào để còn tính chuyện mua hay là không mua.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Mình biết là phải mua trên cục thuế rồi nhưng mình muốn tham khảo xem mặt mũi nó như thế nào để còn tính chuyện mua hay là không mua.

Nó đây
Đơn vị:..........................MS: Mẫu số: 03PXK-3LL
Địa chỉ:.........................điện thoại:

PHIẾU XUẤT KHO
KIÊM VẬN CHUYỂN NỘI BỘ

Ngày .... tháng ..... năm Ký hiệu: AA/02
Liên 1 lưu Số: 0000001

Căn cứ lệnh điều động số: ............... ngày....... tháng...... năm......
của ................ về việc...............................................................................
Họ tên người vận chuyển: ........................ ........... Hợp đồng số............
Phương tiện vận chuyển...............................................................................
Xuất tại kho:.................................................................................................
Nhập tại kho:................................................................................................

Số TT Tên nhãn hiệu, quy cách, phẩm chất vật tư (sản phẩm, hàng hoá) Mã số Đơn vị tính Số lượng Đơn giá Thành tiền
Thực xuất Thực nhập

Cộng

Xuất, ngày ...... tháng ...... năm Nhập, ngày...... tháng.... năm

Người lập phiếu Thủ kho xuất Người vận chuyển Thủ kho nhập
(Ký, họ tên) (Ký, họ tên) (Ký, họ tên) (Ký, họ tên)

(Cần kiểm tra, đối chiếu khi lập, giao, nhận hoá đơn)

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Mua hay không là do nhu cầu có cần sử dụng hay không chứ sao lại liên quan đến mẫu. Phiếu xuất kho kiêm vận chuyển nội bộ được quản lý như hóa đơn vậy, bạn đâu có thể tùy ý mà in được đâu.

N

nhunhoc

Guest
12/5/07
36
0
0
Binh Duong
-Gửi tiger2774: Cám ơn bạn nhiều nha! Phiếu xuất kho kiêm vận chuyển nội bộ thường đi kèm với lệnh điều đồng. Nếu bạn có mẩu này cho mình xin được không? Làm phiền bạn chút xíu nhé!
-Gửi OldNTV: Mình biết là vậy nhưng mình đang đắn đo xem nên dùng phiếu XK kiêm vận chuyển nội bộ hay hóa đơn để xuất hàng gửi đại lý.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
-Gửi tiger2774: Cám ơn bạn nhiều nha! Phiếu xuất kho kiêm vận chuyển nội bộ thường đi kèm với lệnh điều đồng. Nếu bạn có mẩu này cho mình xin được không? Làm phiền bạn chút xíu nhé!
-Gửi OldNTV: Mình biết là vậy nhưng mình đang đắn đo xem nên dùng phiếu XK kiêm vận chuyển nội bộ hay hóa đơn để xuất hàng gửi đại lý.
Mẫu Lệnh điều động nội bộ thì mình không có, nhưng bạn vẫn có thể hỏi các bạn trong web xem sao nhé.
Bạn đã hiểu khi nào sử dụng Phiếu xuất kho kiêm vận chuyển nội bộ và Phiếu xuất kho ký gửi hàng đại lý chưa? Nó không giống nhau 1 chút xíu nào đó nha.

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Lệnh điều chuyển nội bộ có mẫu trong các quyển viết về các loại biểu mẫu, giấy tờ, hợp đồng đó bạn mua quyển đó là có đủ luôn các loại.

T

tuyennguyen066

Guest
4/9/07
1
0
1
Long An
Lenh dieu dong kem PXK KVCNB

Ben cty minh gio moi ap dung PXK KVCNB nay, nhung truoc day minh chua tung thay lenh dieu dong di kem, ban nao co mau Lenh Dieu Dong gui cho minh voi.

B

bthanhst

Guest
5/6/10
1
0
0
Tp HCM
Mình muốn có mãu chuẩn của phiéu xuất kho kiêm vận chuyển nọi bộ để in bằng máy in kim (không phỉa viết bằng tay), nhưng không biết tìm ở đâu. Bạn nào có cho mình xin với.

C

congtucom

Guest
3/9/08
2
0
1
Ha Noi
Mình cũng đang thắc mắc về vấn đề này. Nếu chuyển hàng đi đại lý ở các tỉnh xa mà không có HĐ của thuế thì có bị sao không? (nghe nói là nếu bị các ông thị trường sờ đến thì hơi mệt)
Mỗi lần chuyển hàng đi tỉnh Mình thường làm giấy xuất kho có đóng giấu của công ty không biết như vậy có được không? (may là chưa bị CA thị trường sờ gáy lần nào nên vẫn thắc mắc. :) )
Hàng bán lãi chẳng được bao nhiêu lại phải mua HĐ của thuế nữa thì ... :(
Anh chị nào có kinh nghiệm làm về vấn đề này thì chỉ giúp mình nhé. Mình gà mờ lắm.
mail: lam.nd83@gmail.com or yahoo: lamnd888

Thanks all

Gialinh07

Gialinh07

Trung cấp
20/5/10
108
2
18
HP
mọi người ơi mình cũng đang cần mẫu này, ai có post lên để mọi người cùng biết đi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA