hình thức nhật ký chung!

• Thread starter T-nguyên
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngocngo192

Guest
14/8/07
1
0
0
nam dinh
Các anh chị nao cho em biết một quyết toán thuế thì bao gồm những văn bản nào với

T

truongxuan

Guest
27/8/07
3
0
0
an hai
mọi ngừoi ơi cho tui hỏi nha!cty tui đặng ký hình thức kt là nhật ký chung nhưng tui chưa biết là hinh thức nhật ký chung thì cần những sổ sách gì và vào sổ như thế nào? chỉ giùm tui nha! cảm ơn!:wall:
ban coi lại sách mà có hơn khong:1luvu:

T

truongxuan

Guest
27/8/07
3
0
0
an hai
các bác nào biết hình thức nhật ký chung khong chỉ mình với, các bac đừng cười nha. có câu học không chơi phá đơi tuổi trẻ chơi không học sẽ sẽ hihihihi. mà có ai giúp tui không thế.cảm ơn trước nha

G

giotnuoc20

Guest
11/9/07
18
0
0
40
my dinh, ha noi
anh chi nao co file kế toán bằng Excel theo hình th­­­uc NKC thi cho em xin nhe!em đang rất cần

H

hoaiphuong

Guest
22/9/07
37
0
0
đô lương- nghệ an
xin lỗi ban "cà mau " có thể gửu lai file excel về nhật ký chung cho minh xem lai được không. minh cung cần mà tìm mãi không thấy ,cảm ơn bạn, bạn có thế post len diễn đàn , hoặc gửu về nick :saulangmotmoitinh@yahoo.com" cam on

B

bich nhuan

Guest
12/4/07
15
1
0
go vap
Bạn tham khảo thử file excel này nha! Chúc thành công.

ca mau ơi, bạn làm ơn gửi file đó giúp mình vào mail của mình với!, mình ko rành lắm cái file của bạn mình tải về máy của mình mãi mà ko được, mình chỉ tải được file thứ 2 thôi còn file 1 tải kiểu gì cũng ko được mà mình thấy trong đó bạn sử dụng theo QĐ 15, bạn có thể sửa theo QĐ 48 rồi gửi giúp mình với, mình cũng muốn tải lắm nhưng ko được đành phải làm phiền bạn vậy, mong bạn cố gắng giúp mình với nha.
thanks!
gửi cho mình theo mail: hungnamha_04@yahoo.com.vn nhé.

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
ca mau ơi, bạn làm ơn gửi file đó giúp mình vào mail của mình với!, mình ko rành lắm cái file của bạn mình tải về máy của mình mãi mà ko được, mình chỉ tải được file thứ 2 thôi còn file 1 tải kiểu gì cũng ko được mà mình thấy trong đó bạn sử dụng theo QĐ 15, bạn có thể sửa theo QĐ 48 rồi gửi giúp mình với, mình cũng muốn tải lắm nhưng ko được đành phải làm phiền bạn vậy, mong bạn cố gắng giúp mình với nha.
thanks!
gửi cho mình theo mail: hungnamha_04@yahoo.com.vn nhé.

File thứ nhất là một Add in dùng để đọc số thành chữ nên khi tải về bạn mở ra sẽ o có gì hết. Cách cài đặt là bạn mở một file excel mới rồi vào Tools-add in-Brow rồi tìm đến file bạn mới tải về... Ok!

L

LeThuThuy

Guest
7/4/06
45
0
6
TP.HCM
Trong topic này mình đã xóa file rồi, mình có tạo một topic riêng có kem theo file, bạn vào đây xem nhé!

http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?t=33433

File 2 mình không mở được, mình đã làm như hướng dẫn của bạn, khi mở file excel mới vào Add in cũng thấy rồi nhưng sao ko cũng không mở được nhỉ. Phiền bạn hướng dẫn lại cụ thể một lần nữa được không, cảm ơn bạn nha.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA