Mẫu hồ sơ giải thể

• Thread starter study1003
  • Ngày gửi
S

study1003

Trung cấp
8/8/06
132
0
0
TP.HCM
Các bạn ơi!Mình chuẩn bị làm hồ sơ giải thể, nhưng mình ko có công văn hướng dẫn thủ làm làm hồ sơ giải thể, mình tìm mà chưa thấy. Bạn nào có mẫu hướng dẫn cho mình xin với hay là có địa chỉ hướng dẫn thì cho mình xin luôn nhé. Mình đang cần gấp lắm.
Thanks very much!
:dzo:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Trong luật doanh nghiệp đó, còn nếu không bạn vào trang của sở kế hoạch đầu tư thành phố là có đủ hướng dẫn đó

L

levy

Guest
Các bạn ơi!Mình chuẩn bị làm hồ sơ giải thể, nhưng mình ko có công văn hướng dẫn thủ làm làm hồ sơ giải thể, mình tìm mà chưa thấy. Bạn nào có mẫu hướng dẫn cho mình xin với hay là có địa chỉ hướng dẫn thì cho mình xin luôn nhé. Mình đang cần gấp lắm.
Thanks very much!
:dzo:

Bạn chạy ù len sở kế hoach và đầu tư để lấy biểu mẫu và được hương dẫn cụ thể nhất. Nếu không thì phải mất nhiều thời gian cho việc chỉnh sữ đây. chúc bạn thành công

H

haphuong28

Guest
30/7/07
15
0
0
Ha Noi
Giải thể àh???? nghe mà thấy rùng mình. Tôi đã từng gặp rắc rối khi lên thuế để làm thủ tục khuyên bạn một điều nhé: Hãy giữ lại bản gốc của quyết định giải thể mà cán bộ quản lý ký duyệt, khi xuống quyết toán hóa đơn phòng ấn chỉ sẽ hỏi bản này thì bạn đưa bản photo thôi.Chuc Study1003 thành công

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA