Cần gấp mẫu báo cáo thuế GTGT trong excel theo thông tư 60

• Thread starter tranthanhhaivd
  • Ngày gửi
T

tranthanhhaivd

Guest
20/3/07
37
0
0
cần gấp mẫu báo cáo thuế GTGT trong excel theo thông tư 60 bắt đầu từ tháng 7/2007 ai có cho mình xin với hết sức cám ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Hii! Cảm ơn anh phong2V nhé! Người có thì share cho mọi người, có gì sẽ hậu tạ mà anh lo gì???

A

anhthy

Guest
16/8/07
1
0
0
44
q3
Mấy anh Chị ở TP.HCM lưu ý là TỜ KHAI THUẾ GIÁ TRỊ GIA TĂNG (GTGT) vẩn in theo như củ trong phần dỉa hổ trợ của Tổng Cục Thuế có mã vạch hai chiều nhe'.

phong2v

phong2v

Guest
Mấy anh Chị ở TP.HCM lưu ý là TỜ KHAI THUẾ GIÁ TRỊ GIA TĂNG (GTGT) vẩn in theo như củ trong phần dỉa hổ trợ của Tổng Cục Thuế có mã vạch hai chiều nhe'.
HN cũng thế, nếu DN nào đang sử dụng phần mềm hỗ trợ thì vẫn tiếp tục sử dụng tờ khai theo mẫu của phần mềm đến hết T12/2007

T

tranthanhhaivd

Guest
20/3/07
37
0
0
cám ơn bạn phong2v mình nhận thông tin đổi mẫu mới hơi muộn nên mới xin cám ơ bạn nhiều.

D

dautam81

Guest
8/7/06
2
0
1
Thái Bình
Theo Thông tư nào vậy anh Phong 2v

"HN cũng thế, nếu DN nào đang sử dụng phần mềm hỗ trợ thì vẫn tiếp tục sử dụng tờ khai theo mẫu của phần mềm đến hết T12/2007"
Căn cứ vào thông tư nào anh?

phong2v

phong2v

Guest
"HN cũng thế, nếu DN nào đang sử dụng phần mềm hỗ trợ thì vẫn tiếp tục sử dụng tờ khai theo mẫu của phần mềm đến hết T12/2007"
Căn cứ vào thông tư nào anh?
Theo 2 công văn mà mình gửi kèm theo ở dưới đó, các bạn nghiên cứu nhé

Sửa lần cuối:
H

hong.hoa

Guest
10/7/07
31
0
0
Hà Nội
có bạn nào biết giúp mình với: CCT Quận Hoàn Kiếm đã áp dụng PM kê khai thuế theo mã vạch chưa? Mình đang giúp CT anh mình kê khai thuế T8/07. Mình cảm ơn.
Cám ơn bạn phong2v về mẫu báo cáo thuế GTGT trong excel theo thông tư 60.

phong2v

phong2v

Guest
có bạn nào biết giúp mình với: CCT Quận Hoàn Kiếm đã áp dụng PM kê khai thuế theo mã vạch chưa? Mình đang giúp CT anh mình kê khai thuế T8/07. Mình cảm ơn.
Cám ơn bạn phong2v về mẫu báo cáo thuế GTGT trong excel theo thông tư 60.
Cái này bạn có thể hỏi trực tiếp cán bộ thuế mà

H

hieukt

Guest
16/11/06
179
0
0
37
TP Ho Chi Minh
Bác nào có bản giải trình TK thuế theo TT 60 thì post lên dùm em với nhé. Em cảm ơn.

T

thuynguyenvnn

Guest
1/8/07
43
0
0
39
Hà Nội
Giúp em mới.Tháng vừa qua e có kê khai hóa đơn theo mã vạch nhưng trời xui đất khiến thía nào có a trong cơ quan xóa bản HTKK của e do đó e phải cài lại.
Em chưa rõ là tháng 8 này mình in theo mã vạch thì có bị sao kô ạ? Sai sót mã của cty kô ạ?

phong2v

phong2v

Guest
Giúp em mới.Tháng vừa qua e có kê khai hóa đơn theo mã vạch nhưng trời xui đất khiến thía nào có a trong cơ quan xóa bản HTKK của e do đó e phải cài lại.
Em chưa rõ là tháng 8 này mình in theo mã vạch thì có bị sao kô ạ? Sai sót mã của cty kô ạ?
ko sao bạn ạ cài đi cài lại vô tư, miễn là bạn nhập thông tin DN đúng, có điều nếu bạn ko lưu lại ra máy thì khi cài lại những tháng trước sẽ ko còn

A

anhpn0112

Guest
2/7/11
1
0
0
32
HCM
hjxhjx! e mới học năm 2, giờ lên năm 3 muốn tìm hiểu thêm về báo cáo thuế để làm thêm lấy kinh nghiệm. các anh chị có thể giúp em thêm về báo cáo thuế được không a? thú thực e chưa biết gì về nó.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA