Xin chao tat ca nhung nguoi quen va khong quen tren web ke toan

• Thread starter TungLam
  • Ngày gửi
T

TungLam

Guest
Hello every body!
Khi nao ranh chat ti di. Web ke toan co cho nao online khong nhi ? :rolleyes:

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

gergely

Guest
Chào bạn Tửng lắm! Chúc bạn chat nhiều, quen nhiều người, bớt tửng.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
chao tung lam rat han hanh duoc lam quen, moi wellcome wkt.

T

Thu An

Guest
uh, hay đấy nhỉ...nhưng chat gi đây nhỉ.....kế toán nhá...trên web kế toán nha....

T

TungLam

Guest
he he. Gergely a. Mình Tửng vi chat nhieu ma gap toan nguoi co ten nhu ban day>. Tên gì mà toàn thấy ghẻ với lở thế. Rất vui đuợc làm quen.
Chao Thu an va Anhlaanh minh hi vong chung ta se giao luu va tien toi lap mot nhom để hoạt động cho sôi nổi vì mình thấy ít người thành lập nhóm quá.

W

wildhair

Guest
Thế ở HP như wildhair này thì có được vào nhóm không đấy?

G

gergely

Guest
Ôi chao, bạn Tửng lắm! Sao bạn biết mình ghẻ lở, hay vậy? Chắc bạn từng gặp nhiều người nên không cần gặp mặt cũng biết người khác như thế nào nhỉ! Thế bạn định thành lập nhóm cùng làm việc gì đây?

C

camtu604

Guest
Chao` Tunglam ..........neu Ban Muon Chat Thi` Qua Yahoo Chung Ta Se Lam` Qwuen ,hy Vong Hoc Hoi O Ban Nhieu` Kinh Nghiem Cua Nganh`....

T

Thu An

Guest
Cac ban oi,co ai co nha hung de cung thanh lap nhom voi minh khong? ..nhung hoi lac de mot ti ,,,hihi nhom nghien cuu..."Tai chinh-Ke toan". Cac ban co hay choi game CASH Flows khong?...hop tac di...

Web ketoan oi, cac ban 2/9 co di dau choi khong?
Neu co ai di Nha Trang huong dan minh voi, hom nay la lan dau tien minh den Nha Trang day, nhung di mot minh nen chang biet se the nao...hihi...lua that...smile...dt lien lac cua minh la 0903347171...

C

camtu604

Guest
Thu an oiiiiii,mình đang ở Nha Trang nè bạn ,mình cung mới đến đây thôi ,mình đang o ký túc xá của trường DHTS đó An ạ ,Bạn o đâu đến vậy nè ?? chúng ta có 1 điểm chung là lần đầu đến Thành phố Biển ,mình cũng ko biết nhiều về nơi này lắm ,Bạn có đã đi đâu chơi chưa? Nếu muốn liên lạc với mình thì đây la` nick name cua mình :saodem2002v@yahoo.com.Hẹn gặp lại An .........

nang

nang

Guest
Nhóm của các bạn không biết đã đi vào hoạt động chưa? Cho Nang xin một chân!!??
Nhé!!! Chào các bạn ở đây (híc, tất cả đều chưa có wen...)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA