Công việc béo bở đây! (Có nên gởi sang mục tuyển dụng không nhỉ)

• Thread starter gergely
  • Ngày gửi
G

gergely

Guest
TUYỂN BẠN GÁI
Gergely vừa mới ra trường, đang có nhu cầu tuyển một hay nhiều bạn gái (số lượng ứng viên được tuyển tùy vào tài năng của các ứng viên và nhu cầu của gergely).
Yêu cầu:
1. Nữ (quan trọng, nếu không đáp ứng yêu cầu này sẽ bị loại ngay).
2. Tốt nghiệp hoặc chưa tốt nghiệp ĐH, CĐ về kế toán.
3. Tuổi từ 18 đến 22 (trẻ hơn cũng được, già hơn thì bị loại).
4. Ưu tiên ứng viên chưa có kinh nghiệm.
5. Ưu tiên ứng viên có hộ khẩu ở thành phố Hồ Chí Minh.
Điều kiện làm việc:
1. Làm việc partime, theo ca.
2. Có xe đưa rước.
3. Bao ăn cơm trưa mỗi ngày, cơm tối 1 lần/ 1 tuần.
4. Lương: chưa có nhưng khả năng thăng tiến cao (ở một mức độ nào đó sẽ có lương).
Hồ sơ gồm:
1. Đơn xin việc (tiếng Việt).
2. Sơ yếu lí lịch có dán ảnh (có chứng thực của chính quyền địa phương).
3. Các bằng cấp, chứng nhận sinh viên nếu có.
Chỉ phỏng vấn những ứng viên có hồ sơ đạt yêu cầu, miễn trả lại hồ sơ nếu không đạt.
Hồ sơ nộp tại nhà riêng (email cho gergely, sẽ có địa chỉ).

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Cái này nên gửi sang mục truyện cười !
Hay là cho tớ đăng ký 1 chân có được không ?
Có cần nói số đo 3 vòng không nhỉ ?

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Anh camto noi dung day,ai doi lai bao com toi 1lan /1 tuan, nghe khoi hai that, ma di lam ko co luong thi di lam lam gi, dung la an com nha vac tu va hang tong, hahaha.
Kieu nay chac la lai dua ruoc bang xe dap om day ma.

G

gergely

Guest
Hay là cho tớ đăng ký 1 chân có được không ?
Không được đâu, anh cằm to, anh không đáp ứng được yêu cầu 1 và 3.
di lam ko co luong thi di lam lam gi
Ấy thế mà người ta lại làm đấy, anh hà mã béo ạ. Mà theo anh thì lương bao nhiêu thì phù hợp nhỉ? Công việc này làm sướng quá mà!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
da thua anh em cung ko du dieu kien a, em xin loi anh nhe vi da noi nhung loi ko hay lam.

G

gergely

Guest
Ủa! Em không bắt lỗi anh đâu, anh hà mã béo ơi! Em chỉ muốn anh em mình có cái gì đó vui vui để đọc thôi.
Mà sao không có thành viên phái nữ nào quan tâm đến công việc này vậy ta? Một công việc thực sự béo bở!

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Em ơi ! kiếm ngành khác kế toán đi cho cuộc đời thêm phần thi vị, chứ nhìn nhau mà Nợ Nợ Có Có nữa thì :wall

D

dangminhha

Guest
đúng rồi bài nay nên gưi rtrong mục chuyện cười . Thú vị thật

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Nhieu nguoi ung ho minhd ay nhi, hay anh gergely chuyen sang muc chuyen vui vui di.

G

gergely

Guest
Nhưng mà em đang chờ tin trả lời từ các đệ tử phái Nga Mi cơ! Cái này em đăng thật chứ bộ, đâu phải chuyện cười đâu!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Kho noi anh dang tin nay chi nhung nguoi vui tinh doc thoi con cac de tu phai nga mi nhu CNN, .... thi ko doc dau.

P

pooh

Guest
Công việc khá béo bở vậy mà sao không có ai nộp đơn xin việc vậy,em là ứng cử viên đầu tiên rồi,như vậy có vẻ thuân lợi nhỉ.
Em đáp ứng 4/5 điêu kiện của anh(như vậy là ổn rồi anh nhỉ vì chẳng có ai la hoàn hảo cả).Điều quan trọng nhất là em đáp ứng dược đk 1,ngoài ra còn cả đk 2,3,4.
Còn về đk làm việc mà anh đưa ra em thấy chấp nhận được :
1.làm việc partime rất phù hợp với em(lưu ý với anh là em chỉ rảnh tối chủ nhật thôi,anh thông cảm bởi vì em còn phải lo cho cuộc sống )
2.Nếu anh đã có xe riêng(hay la máy bay) thì em cũng vui lòng để anh đưa rước.
3.còn chuyện bữa trưa và bữa tối thì anh có thể gửi ra cũng được,nếu không thi anh cứ quy ra tiền và gửi vào tài khoản cho em
4.lương hiện tại chưa có cũng được nhung anh phải hứa với em là hàng tháng nhớ đưa em đi shopping vài lần nha.
Em không biết là nếu không được tuyển thì anh có trả lại hồ sơ không nên em khong gửi hồ sơ cho anh
Chờ tin của anh.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
anhlaanh nói:
Kho noi anh dang tin nay chi nhung nguoi vui tinh doc thoi con cac de tu phai nga mi nhu CNN, .... thi ko doc dau.

Anhlaanh chẳng hiểu gì về CNN thì đừng phát biểu bừa!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Cung co the la toi ko hieu ban nhung ma ban dau co dang ki voi gegerly dau.toi ko hieu ban nhung toi da nhin thay ban roi, phai noi la rat an tuong.Den bay gio toi van con nho co le ko the quen duoc hinh anh day.

E

em ngoc

Guest
14/4/04
38
0
0
42
Viet nam
Truy cập trang
To gergely: hi hi, em làm chị cười đau hết cả bụng, hi hi
thế nào, em đã duyệt em pooh của chị chưa, chị xin đứng ra đảm bảo với em là không tìm được ai xinh bằng pooh, duyên dáng bằng pooh và........nói chung là vượt tiêu chuẩn của em đấy. có gì em thông báo lại một tiếng cho cả nhà cùng vỗ tay đi cái nhỉ???hì

Khổ thân anh cam to nhà mình, lại còn đòi khai 3 vòng nữa kìa???hi hi

To pooh: Oanh ơi, chị ngọc đây, lâu rồi chị không vào YM nên không nhắn lại cho em được, sorry em nhé.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
anhlaanh nói:
Cung co the la toi ko hieu ban nhung ma ban dau co dang ki voi gegerly dau.toi ko hieu ban nhung toi da nhin thay ban roi, phai noi la rat an tuong.Den bay gio toi van con nho co le ko the quen duoc hinh anh day.
Vậy thì chúc anhlaanh sớm quên đi. :p

Suy luận thiếu logic!

T

thanhphuong

Guest
Anh gergely cho em mot cho di ! em lon hon co mot 1 tuoi ha,nhung khong den noi gia lam dau .trong con de thuong lam cho mot chan ha,nang ny ma.
da ky phuong

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To cnn: Toi suy luan ve ban ko logic a`, lam sao ma logic duoc, ma ban oi ban co chuc the chuc nua thoi cung chang the quen duoc hinh anh cua ban dau.

P

pooh

Guest
to emngoc: chị khen em nhiều thế mọi người lại bảo "em hát chị khen hay" ^_^, nhưng mà được chị khen thích thật,cám ơn chị nhiều.
to gergely:sao mà nhà tuyển dụng không có hồi âm gì hết vậy?Hôm nay có nhiều cad rồi đấy,lên tiếng cho mọi người biết đi chứ nhỉ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA