Mẫu công văn xin trả lại quyển hoá đơn GTGT

• Thread starter VoiCoi82
  • Ngày gửi
V

VoiCoi82

Guest
13/11/06
72
0
0
39
hn
Cả nhà ơi Cty E đang hoạt động thì bắt đầu từ tháng 9 này Cty E ko hoạt động nữa. Vậy bác nào có mẫu công văn xin trả lại hoá đơn cho chi cục thuế cho E xin cái mẫu đó với. E cảm ơn cả nhà nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Cả nhà ơi Cty E đang hoạt động thì bắt đầu từ tháng 9 này Cty E ko hoạt động nữa. Vậy bác nào có mẫu công văn xin trả lại hoá đơn cho chi cục thuế cho E xin cái mẫu đó với. E cảm ơn cả nhà nhiều!

Cái này không phải gọi là trả lại hóa đơn đâu bạn. Bạn đã nộp đơn giải thể DN chưa? Bi giờ bạn làm 1 bảng báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn theo mẫu BC-29 (trong TT 120) và đem toàn bộ số hóa đơn mình đã mua + sổ mua hóa đơn đến cán bộ quản lý thuế của Cty để họ tiến hành làm thủ tục thanh, quyết toán hóa đơn nhé.

H

Hong Thai

Guest
Mau cong van xin tra lai quyen hoa đon GTGT
Cac ban cho minh xin cai mau nay voi!
Xin chan thanh cam on nhe!

huong.nt

huong.nt

Trung cấp
17/4/07
174
0
16
ha noi
hok có mẫu CV, cái này DN tự nghĩ ra, tự làm. Bạn chưa làm CV bao giờ ah

H

hamytran

Sơ cấp
5/3/09
14
0
1
tp, ho chi minh
cty mình chuyển Quận , chi cục thuế kêu mình cv hủy Hóa đơn , cái này có mẫu kg hay phải tự nghĩ , ai biết chỉ cách mình với , mình mới vào nghề nên chưa biết !!!!

T

tienvinh

Guest
7/12/10
1
0
0
66
Ha noi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA