Kinh nghiệm lập BCTC và những công việc kế toán cuối năm TC

• Thread starter honghanhbt
  • Ngày gửi
H

honghanhbt

Pinkcat
20/5/07
414
1
0
Hà Nội
Hic, em cũng đang lo cái vụ BCTC này quá, năm nay là năm đầu tiên em làm BCTC mà, các bác chỉ dùm cho em chút kinh nghiệm với nha.
Cảm ơn các bác nhiều nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
Hhix hix mình cũng chưa năm nào lập BCTC hết ah. nhưng năm nay cũng phải làm thui. Các bạn trong web có kinh nghiệm gì cho mình thỉnh giáo với nhe. Bạn Tý ở P.17, q. Gò Vấp hả?Gần nhà mình đó. He he

N

nguyenhienb4

Guest
24/8/07
5
0
0
41
Hà Nội
e đã tìm đọc thông tư 60/2007/TT-BTC nhưng không thấy các biểu mẫu kê khai thuế ban hành kèm theo thông tư này. Anh chị nào có gửi dùm e theo địa chỉ: nguyenhienb4@yahoo.com
Xin cảm ơn và hậu tạ.

Q

quynhngoc

Guest
14/8/07
2
0
0
Thanh pho Ho Chi Minh
Anh chi oi giup em voi. So la o ben cty cua em lam ve nganh may mac. Nhung nhung hoa don di mua phu lieu, hay vai, hay nguyen vat lieu deu la hoa don ban le khong ha. Em dang lo khong biet den cuoi nam lam bao cao tai chinh hay quyet toan cuoi nam thi co bi gi khong. Em moi vao lam cho nen anh chi giup em voi!

S

Sơn Anh

Guest
4/9/07
52
0
0
47
Hà Nội
Anh chi oi giup em voi. So la o ben cty cua em lam ve nganh may mac. Nhung nhung hoa don di mua phu lieu, hay vai, hay nguyen vat lieu deu la hoa don ban le khong ha. Em dang lo khong biet den cuoi nam lam bao cao tai chinh hay quyet toan cuoi nam thi co bi gi khong. Em moi vao lam cho nen anh chi giup em voi!

Hóa đơn bán lẻ dưới 100k vẫn OK, miễn là ....người thật việc thật. Tất nhiên là ko nên lạm dụng, kiểu như trang bị cho Sếp cái ĐTDĐ giá 5tr, đem về 1 tâp50 cái hóa đơn bán lẻ trị giá 100k thì Thuế nào ngửi được :pepsi:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA