Hành trình về Hải hậu - Nam Định

• Thread starter Cu bi
  • Ngày gửi
C

Cu bi

Guest
28/8/07
109
0
0
38
hà nội
pcccvietnam.com
Các bác ạh, em là 1 con dân của Hải Hậu- Nam Định.Bây giờ em mới biết và gia nhập diễn đàn.Khi biết được những hoạt động của diễn đàn đối với bà con của quê hương em, em rất xúc động, thay mặt mọi người dân quê hương em, em cảm ơn mọi người rất nhiều!Cảm ơn diễn đàn rất nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
phong2v

phong2v

Guest
Các bác ạh, em là 1 con dân của Hải Hậu- Nam Định.Bây giờ em mới biết và gia nhập diễn đàn.Khi biết được những hoạt động của diễn đàn đối với bà con của quê hương em, em rất xúc động, thay mặt mọi người dân quê hương em, em cảm ơn mọi người rất nhiều!Cảm ơn diễn đàn rất nhiều
hơ hơ hơ chú đồng hương với anh đấy, và mọi người về Hải Hậu - Nam Định khi nào thế, và về làm gì vậy, sao mình ko bit mà tham gia nhỉ

lethuhien

lethuhien

Guest
6/9/06
68
0
0
Ha Noi
Mình chưa thấy hành trình về Hải Hậu? Hay Cubi định mời mọi người về hải Hậu à? Mà webketoan chưa có hội đồng hương Nam Định nhỉ? Nếu có mình xin đăng ký ngay!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Mình chưa thấy hành trình về Hải Hậu? Hay Cubi định mời mọi người về hải Hậu à? Mà webketoan chưa có hội đồng hương Nam Định nhỉ? Nếu có mình xin đăng ký ngay!

Năm ngoái chẳng off ở Hải Thịnh còn giề.
@ Cu bi: Đồng khói nhá :mrstraetz:mrstraetz

M

mecudom

Guest
9/8/07
28
0
0
hanoi
Mình cũng gốc ở Hải Hậu Nam Định đây, nhà mình ở thị trấn Yên Định.Mọi người giao lưu cái đi.

C

Cu bi

Guest
28/8/07
109
0
0
38
hà nội
pcccvietnam.com
Mình cũng gốc ở Hải Hậu Nam Định đây, nhà mình ở thị trấn Yên Định.Mọi người giao lưu cái đi.

hehe, đồng hương rồi.Mình cũng ở thị trấn yên định.Biết đâu tụi mình quen nhau ấy chứ nhi?
lập hội kế toán đồng hương Nam Định or Hải hậu - Nam Định đi bà con ơi
Có gì liên lạc cho tớ theo mylove2610_nd@yahoo.com.vn nhé!

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
hehe, đồng hương rồi.Mình cũng ở thị trấn yên định.Biết đâu tụi mình quen nhau ấy chứ nhi?
lập hội kế toán đồng hương Nam Định or Hải hậu - Nam Định đi bà con ơi
Có gì liên lạc cho tớ theo mylove2610_nd@yahoo.com.vn nhé!
=>Kubi ui !!! Tui ở Ninh Bình là hàng xóm của NAM ĐỊNH có cho tui tham gia không???:dance2::dance2::dance2::dance2::dance2:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Đi ra chỗ khác, cái gì cũng muốn tham gia
==>thui, cho em tham gia đi anh zai. Em ngoan và hiền lành, tử tế...sao ko cho em tham gia.E Tham gia cho vui cửa vui nhà...ko em đảm bảo cái topic này ế cho mà xem.:angel::angel::angel:

C

Cu bi

Guest
28/8/07
109
0
0
38
hà nội
pcccvietnam.com
==>thui, cho em tham gia đi anh zai. Em ngoan và hiền lành, tử tế...sao ko cho em tham gia.E Tham gia cho vui cửa vui nhà...ko em đảm bảo cái topic này ế cho mà xem.:angel::angel::angel:

ko ế đâu taoxanh ơi, ít nhất cũng có minh, anh phong 2V và bạn mecudom rồi hehe

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
=>Kubi ui !!! Tui ở Ninh Bình là hàng xóm của NAM ĐỊNH có cho tui tham gia không???:dance2::dance2::dance2::dance2::dance2:
Xê xê ra ngoài kia, người ta còn chưa lên tiếng mình đã chen chân vào roài. Vẫn còn là hàng xóm thôi nhé!

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Xê xê ra ngoài kia, người ta còn chưa lên tiếng mình đã chen chân vào roài. Vẫn còn là hàng xóm thôi nhé!
==>hết pác Phong đuổi em lại đến chị bống...lạ thật.Thôi thì quả này em xin rút lui và hành trình về nhà Thờ Đá Phát Diệm-Ninh Bình với mẹ vậy...hu..hu...hu.BQT đâu không thấy xoá bài lạc hướng của em đi nhảy?:angel::angel::angel::angel:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
==>hết pác Phong đuổi em lại đến chị bống...lạ thật.Thôi thì quả này em xin rút lui và hành trình về nhà Thờ Đá Phát Diệm-Ninh Bình với mẹ vậy...hu..hu...hu.BQT đâu không thấy xoá bài lạc hướng của em đi nhảy?:angel::angel::angel::angel:
hu hu Táo ơi chị nói đùa thế thôi mà cho chị xin lỗi nhé. Nếu ko đồng ý thì chị vui lòng cho em trừ thêm 1 cái bánh quế nữa đấy( 1 cái thôi nhé). Hôm nào hội tổ chức nhiệt liệt chào đón em tới nhé. Nếu mà ko tới thì đừng trừ bánh quế của chị đi nhé.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Mụ Táo dai kia đâu đâu cũng có mẹt. Ra chỗ khác chơi. Chạy linh tinh lạc bi giờ
@all: cho Ky làm trưởng tộc hội đồng khói NĐ nhá :p

M

mecudom

Guest
9/8/07
28
0
0
hanoi
Già làng lên tiếng gì đi chứ nhỉ? Không nhanh là mất chức đấy

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
Linh tinh quá, Già làng đây còn chưa lên tiếng nữa cô bé này dám ti toe rùi
Già thì có gia đấy,nhưng để làm già lang phải uống rượu khỏe-Vô Đối.dân ND uống rượu bằng chén to như cái bát.sướng thật đấy:dzo:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Già thì có gia đấy,nhưng để làm già lang phải uống rượu khỏe-Vô Đối.dân ND uống rượu bằng chén to như cái bát.sướng thật đấy:dzo:

Điêu!!!
@ chú Phong: Chú nhường Ky đê:mrstraetz

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA